Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. Blood Elf

Blood Elf Thành viên

Được Like:
    243
    Cái này chịu khó đi săn ấy bác . em chỉ thấy có chỗ bán vỏ màu xi da trời và xi pink . 70k nhưng chất lượng tệ lắm , gắn vào ko khớp , nên tìm cái vỏ cũ zin đem sơn là tốt nhất đó bác
  2. harrynghiem

harrynghiem Thành viên

Được Like:
    38
    Bạn sang box mua bán xem có nhiều hàng độc lắm.
  3. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    bạn biết chỗ nào sơn đẹp ko, giới thiệu với....
  4. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Bạn ra 89 Hồ Văn Huê đó :D
  5. yeucamau

yeucamau Thành viên

Được Like:
    19
    Xin hỏi anh em vài câu

1. Có anh em nào nghe phong phanh về Bộ gõ cho N70 chưa vậy? Sao mà đợi lâu quá không có bộ gõ đâm ra nhắn tin bị hiểu lầm hoài, chán ghê.
    2. Máy mình cái ACM2.0 để chặn cuộc gọi, nhưng từ khi cài thêm thằng Advanced Device Lock nữa thì khi khởi động lại máy, thằng ACM ko còn autorun nữa. Giải quyết sao đây mấy Pro (Đừng kiu gỡ bỏ ADL nha)
    3. Cái PM Randomrington sao tự nhiên xài không được khi mình cài thêm thằng Smart Settings, mình đã add bài và vào Profiles chọn đúng cái randomrington vậy mà nó điếc luôn mới lạ. Anh em giải quyết dùm mình nhé

THANKS TẤT CẢ ANH EM
  6. Blood Elf

Blood Elf Thành viên

Được Like:
    243
    1 - Hiện chưa có bộ gõ TV cho N70 , có thể khắc phục bằng pm tin nhắn TV .
    2 - 3 - Chương trình thì cũng phải có 1 số cái đụng nhau ko chạy đc . Nên cài những cái nào cần thiết thôi , vừa nhẹ máy vừa ko bị lỗi:)
    yeucamau thích bài này.
  7. yeucamau

yeucamau Thành viên

Được Like:
    19
    Bất tiện khi sử dụng PM tin nhắn TV

1. Sử dụng PM tin nhắn Tiếng Việt thứ nhất sẽ bị giới hạn ký tự, thứ hai quan trọng hơn là mất tính bảo mật của Inbox.
    Mình thấy TMADict có chế độ gõ Tiếng Việt khi dùng từ điển Việt-Anh, chế độ gõ này quá ngon, sao các tác giả đó không tách ra làm một bộ gõ cho N70 nhỉ. Làm mỗi lần soạn tin mình phải dùng cách copy bất tiện quá trời luôn.
    2. Anh em chịu khó cho mình hỏi cái nữa: Sao cái SmartMovie 3.41 của mình khi xem ko có tiếng (N70Me)
  8. nguyenduc_tb

nguyenduc_tb Thành viên

Được Like:
    11
    Máy không hiển thị Word, Excel (N70)

chào các bác khi em cài Quick Office thì nó hiện biểu tương icon nhưng khi nhấp vào thi không được mong các bác chỉ giáo
  9. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    ko có tiếng cả khi mở hết cỡ hả --> phim câm
  10. Blood Elf

Blood Elf Thành viên

Được Like:
    243
    1 - Chắc tác giả ko xài N70 bác ạ :D
    2 - Bác thử xóa rồi cài lại xem , em dùng S.Movie 3.25 hồi đó giờ thấy rất ổn :)