Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. tdvcb44

tdvcb44 Thành viên

Được Like:
    23
    Các bác làm ơn chỉ giúp em. N70 ME của em mỗi khi tắt chuông là hết rung luôn. Trước đây em xài 3230 cũng vậy. Cho em hỏi có phải đó là đặc tính chung không hay là tại em không biết chỉnh. Xin các bác ra tay giúp đỡ.
  2. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    vô profile mà bật tính năng rung.
  3. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    có ai dùng LCG jukebox 2.17 play folder mà ko bị treo máy ko, mình nghĩ là do file nhạc WMA (mình đổi đuôi thành MP3, chơi được khi cài thêm codec), mấy bạn chơi file MP3 thiệt thì sao? có bị treo ko
  4. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Nếu chỉ dùng file mp3 thì không treo.
  5. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    thì ra là thế, tiếc thiệt, khi cài thêm codec thì LCG jukebox chơi được wma nhưng lại bị treo khi playfolder chứa mấy file này.
  6. qlovesn

qlovesn Thành viên

Được Like:
    2
    mình có 2 con N70, nhưng 1 con thi kết nối cổng cable,còn 1 con lại ko?Mấy bác có biết lỗi này là do bị gì ko? (hai con này cùng firmware,cùng do ông bác mua cách đây cũng lâu,hai con này gắn tai nghe vô vẫn nghe được).Thanks
  7. nguyenduc_tb

nguyenduc_tb Thành viên

Được Like:
    11
    CLB N70 của mình có in áo đồng phục không hả các bạn? Mình thấy hội N-gate họ đâng in áo đó
  8. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Ủng hộ ý kiến này :D, có bạn nào đứng ra thiết kế đồng phục ko? :D
  9. sitinhcodon

sitinhcodon Thành viên

Được Like:
    1
    hic.như thế thì mất thời gian lắm.tức là mỗi lần chỉ cop được 10 bài thôi à.những bài ko nghe được thì mình chỉnh sao để nghe được?hic.giúp mình với nhé.thanks bạn nhiều
  10. amaterasu

amaterasu Thành viên

Được Like:
    0
    các bác ơi cho tui hỏi 1 tí!tôi vừa mua đc cục pjn BL5C 1020mAh!xài N70 dùng pin này đc ko các bác!