Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. digitalknight

digitalknight Thành viên

Được Like:
    15
    ACE giới thiệu phần mềm nào hiện đồng hồ ở màn hình screen saver to to tí được không? thank so much
  2. LINH969

LINH969 Thành viên

Được Like:
    0
    tại sao n70 của tôi lại ko nhận được phim bằng tin nhắn bluetooth khi bộ nhớ máy đã đầy, tôi đã đặt chế độ lưu tin nhắn vào thẻ nhớ mà cũng ko đc? Bạn nào biết giúp tôi với. Cám ơn nhiều.
  3. messi_lexus_2410

messi_lexus_2410 Thành viên

Được Like:
    1
    can giup N70 ME

ay N70 của em sau khi cài nhạc thì vào galery/tracks thì nó chạy process đước nửa là tự thoát ra ngoài menu, bấm phím nghe nhạc chuyên dụng ở ngoài bàn phím cũng như thế, nhưng vào tất cả những cái khác thì đều ok, nghe nhạc = những chương trình khác vẫn bình thường, nói chung là tất cả những cái khác đều ổn chỉ có mỗi vấn đề trên thui, kô hỉu bị làm sao nữa.:-?:-?
  4. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    lỗi codec do cài các phần mềm nghe nhạc chạm nhau, tìm gỡ hết chúng ra, cài lại 1 cái thôi.
    messi_lexus_2410 thích bài này.
  5. messi_lexus_2410

messi_lexus_2410 Thành viên

Được Like:
    1
    em chỉ cái có cái ultra mp3 thui, để em kiểm tra thử xem thế nào.
  6. vantuongvan

vantuongvan Thành viên

Được Like:
    9
    xài N70 cài ultra chi cho uổng, soft mặc định của nó hay hơn hẳn
  7. trongkham

trongkham Thành viên

Được Like:
    136
    em xài n70,có 1 lần bấm thế nào mà màn hình chờ hiện ra đồng hồ kĩ thuật số to rõ lắm,nhìn giờ rất rõ,bây giờ mất rồi muốn cho nó hiện lên như thế mà ko được,bác nào biết chỉ giùm em nha.thanks nhiều.
  8. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    N70 làm ji có màn hình kĩ thuật số to, chắc cài thêm mới có chứ, vào theme chỉnh màn hình chờ coi trong đó có cái đó ko, mặc định hình như chỉ có TEXT với TIME ji ji thì phải
    trongkham thích bài này.
  9. dinhthu

dinhthu Thành viên

Được Like:
    0
    Xin các you chỉ giáo : con N70 có xem được phim đuôi FLV kg ? Đã cài FlashPlayer V2.0 S60 rồi nhưng máy kg nhận được phim . Cám ơn nhiều :">
  10. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    cài rồi nhưng ko xem đc vì nó có hỗ trợ FLV đâu mà xem:> s60 2nd ko coi flv đc đâu bạn ơi.