Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. Buitoan091

Buitoan091 Thành viên

Được Like:
    261
    ko hiểu pác nỳ nói chuyện chi nữa?
    cobecodon1189 thích bài này.
  2. tovanphuc

tovanphuc Thành viên

Được Like:
    0
    em test thử lên máy 6630 rồi , chạy tốt nhưng mà không dịch ra tiếng việt . mà chỉ tiếng anh thôi . anh biết có phần tiếng việt dowloat ở đâu chỉ dùng em với . em cảm ơn nhiều!
  3. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    **** chả hiểu bạnt trên nói cái ji đây:> post nên nhìn chứ.:|
  4. Buitoan091

Buitoan091 Thành viên

Được Like:
    261
    pác nỳ ni\ói chuyện chi đó nhỉ?
    pm tiếng việt để dùng vào việc ji'
    6630 dùng TV để chạy KPD và từ điển thôi
    ko dùng để hiển thị TV như các dòng máy khác (1110, 1200 ... )đâu
  5. chieclakho

chieclakho Thành viên

Được Like:
    0
    Các pác ơi,con N70me cua mình thì nên dùng jack AD49 hay AD41 vậy.Em phân vân qá.Pác nào từng sd và ssánh rùi thì chia sẻ em với nhé.ah,dùng kèm theo tai nghe nào là hay nhất vậy.giúp em với :|
  6. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Đã là N70 ME thì dùng AD-41 là ok nhất, có luôn nút chuyển bài, nút play/stop ... ;;)
    chieclakho thích bài này.
  7. chieclakho

chieclakho Thành viên

Được Like:
    0
    <P>hiii em cảm ơn anh Cuong85 nha. Cho en hỏi thêm câu nữa nhé.con AD41 đó giá bao nhhieeu vậy Pác.em ớ HN thì có thể mua được ở đâu? thank Pác cuong85 nhiều</P>
  8. chieclakho

chieclakho Thành viên

Được Like:
    0
    Các Pác ơi,sau 1 time sủ dụng máy bi chậm.mình format máy thì có bị mất tất cả soft đã cài không.mấy cái games gốc snak,snow.. co' bi mất lun ko?Bộ nhớ máy là 18Mb.vậy người ta cài sẵn trong máy bao nhiêu MB? thank các Pác.em mới mua 1 em máy cũ nên ko bít máy còn nguyên ko.:|
  9. Leonidas®

Leonidas® Thành viên

Được Like:
    3,556
    - Khi format thì các chương trình cài trên bộ nhớ máy sẽ mất hết,các chương trình cài trên thẻ nhớ cũng sẽ ko chạy được nữa đâu. Phải cài lại từ đầu,giống như cài Windows ấy.
    - Mấy cái Games gốc vẫn còn nguyên.
    - Bộ nhớ trong của N70 theo mình nhớ sau khi format lại là 20MB,còn người ta cài ra bao nhiêu thì mình ko rõ.
    bvt1984 thích bài này.
  10. chieclakho

chieclakho Thành viên

Được Like:
    0
    Có ai bít giá 1 cục pin BL-5C 1020 mAh zin bay giờ bao nhiêu kô vậy.giúp em với,em đang muốn thay quả pin cũ:-****