Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. Buitoan091

Buitoan091 Thành viên

Được Like:
    261
    cũng tùy pác ạ.
    khoảng 200K
    cũng có thể chỉ 80K nếu pác có ai là bạn làm ở CH SC đt
    thịt lại của khách rùi để lại cho bạn
    (tui nói vậy có jif sai mong các pác thông cảm nhé)
    tốt nhất là nhờ ng wen làm ở CH DT rùi mua hộ chứ ra thị trg chẳng bít thế nào mà lần.
    chieclakho thích bài này.
  2. Buitoan091

Buitoan091 Thành viên

Được Like:
    261
    cũng không hẳn là các pm trên thẻ ko dùng đc nữa
    tui dám đảm bảo chắc chắn 100% như vậy
    pác có thể thử cài FeXplorer 1.17 và format máy là một ví dụ
    một số game cũng thế, Skyfocre bản Reload cũng vậy.
    vì sao ng ta dùng pm xả file *.sis là vì như thế, không ảnh hưởng ji đến máy cả.
  3. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    Đâu nhất thiết rùm rà như thế... Chẳng qua là tuỳ pm thôi (tất cả pm java, 1 sô pm s60 sis có bỏ file vào bộ nhớ máy Vd: SmartMovie cho dù cài ở ổ nào thì file codec của nó luôn cho vào bộ nhớ máy, chép file này vào chỗ tương tự trên thẻ cũng ko chạy đc...) Vậy thôi. Yên tâm:>
  4. chieclakho

chieclakho Thành viên

Được Like:
    0
    Trời ơi về cái khoản "bánh pho mát" này mỗi pac' có 1 ý kiến khác nhau lam em ko biết làm sao nữa.thôi cứ để nguyên mà dùng vậy.hic :-?
  5. nguyenthao78

nguyenthao78 Thành viên

Được Like:
    154
    thường thì sau khi fomat xong thì những pm java sẽ không thể sử dụng được phải cài lại thôi,ngoài ra có 1 vài ứng dụng đuôi .sis cũng bị ảnh hưởng như KPD,smartmovies,ultramp3...
  6. chieclakho

chieclakho Thành viên

Được Like:
    0
    Các Pác ơi cho em hỏi tí.em dùng cable nối thẳng vói ĐT nhưng như vậy kô diệt virus được.với lại thấy mấy thằng bạn bảo dùng cable nối truc tiếp sẽ làm dt bi ảnh hưởng.vậy các Pác bảo có nên mua đầu đọc thẻ ko.và nếu mua thì cái đó giá cả thế nào vậy các Pác
  7. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    Nên mua đầu đọc đi, giá nó cũng rẻ thượng vàng hạ cám 30k 50k... cáp nhận không tốt hay bị dính dấu ÚBB lắm, dùng nhiều thì chỗ tiếp xúc cáp của máy bị ăn mòn (cáp chính hãng luôn nhé)
  8. nguyenthao78

nguyenthao78 Thành viên

Được Like:
    154
    Mua đầu đọc thẻ đi bạn ơi,vì tốc độ tải về sẽ nhanh hơn so với dùng cáp USB.Nên mua cái đầu đọc thẻ loại tốt một chút
  9. chieclakho

chieclakho Thành viên

Được Like:
    0
    thank hai Pác nha.em em vừa mua chiều nay xong,nhưng đổi máy vơi ông anh,ổng vô tuốt SG nên chua được thử.híc
  10. chieclakho

chieclakho Thành viên

Được Like:
    0
    cho em sr trước nhưng có 1 điều vẫn phải nói thật là con N70me của chúng ta nghe nhạc lởm quá,không biết của các Pác thế nào nhưng con của em nghe chẳng có bass gì cả âm thanh lại nhỏ nữa,rõ là stereo - treble rất ổn.Phải chăng NOKIA về khoản nghe nhạc chỉ mỗi mấy thằng XPRESS MUSIC là chấp nhận được thôi phải kô các Pác.của các pác âm thanh thế nào.có phải chỉ mỗi máy của em như vậy thui không?