Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    Mấy thằng Nokia nghe nhạc dở ẹc.
  2. ga_ngage

ga_ngage Thành viên

Được Like:
    33
    hôm nay mở vỏ con n70 Me ra , hàng mới mua dc gần 2 tháng nhưng em ko thấy có con tem nào dán trên ốc cả :D , thay vào đó có 3 con tem giấy ( 1 dán vào vỏ trước , 1 vào nắp trên camera , 1 vào xương máy và 1 con tem 7 màu trên xương chỗ dưới pin ấy ạ )
    hàng mua là full box , imei trùng hộp ,trùng xương nên em thắc mắc những con n70 khác ra sao , có tem dán trên ốc ko ,và có dán nhìu tem giấy vậy ko
    cobecodon1189 thích bài này.
  3. caophi

caophi Thành viên

Được Like:
    2,056
    Có lần tui đi bảo hành con N73 ở care cũng thấy vậy! Bảo hành bình thường có gì đâu!!! Mà mất cả mấy con tem dán ở ngoài vỏ nữa đó. Máy lại bị rớt có 01 vết nứt trên vỏ >:)>:)>:)
    Trước khi mở máy các em và kỹ thuật viên cứ nói đi nói lại nếu mở máy xem mà hư là do rơi máy thì không bảo hành nhé >:)>:)>:) ... Cuối cùng là không phải, bảo hành OK 8-}8-}8-} Máy mất nguồn do tui up FW bằng NSU bị rớt đó mà :-?
  4. chieclakho

chieclakho Thành viên

Được Like:
    0
    các pác ơi giúp em với.thực tình em rất kết đoạn nhạc khởi động của con E398 E1 rock.nhưng lại ko biết bài hát đó tên gì,chẳng là mún con N70 của em cũng có bài hát đó mà.Pác nào biết tên bài hát đó chỉ em với.hoac ai có thì share cho em nha.Full thì qa' ok.thank các Pác trước nha 8-}
  5. chieclakho

chieclakho Thành viên

Được Like:
    0
    em dùng Media safe nhưng được 1 thời gian nó đòi CODE, Imei của em là 358080019035716. Có pác nào biết cho em xin.cảm ơn các pác
  6. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
  7. boyngage

boyngage Thành viên

Được Like:
    205
    hic hic.Diễn đàn mình dạo này hẻo quá,em đặt câu hỏi đã gần 1 tuần rồi mà chưa có người trả lời dùm hic hic.em có con n70,đã up lên ME nhưng dùng code châu á nên font rất nhỉ,lại không đọc được tiếng việt,mặc dù cài rất nhiều font nhưng vô hiệu.WM của em đã là cao nhất,bj muốn đổi code euro up lại nhưng không thể dùng NSU được vì đã là WM mới nhất.bác nào có cao kiến gì giúp được em chăng?
  8. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    WM cái này là ji thế, FW hả, wa box 9.1 có hướng dẫn up bản mới ko dùng NSU wa đó coi.
  9. nlinkinpark

nlinkinpark Thành viên

Được Like:
    0
    N70ME của tôi nó đôi lúc đang dùng nó cứ đứng đơ liên tục ( 3-5s lại vậy) và phải bấm phím * nhiều lần để dùng tiếp tục ( giống lock key) vậy xin hỏi làm sao khắc phục được ? thanks !
  10. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    Bạn nên restart lại máy, nếu còn bị thì nên format luôn.