Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. nlinkinpark

nlinkinpark Thành viên

Được Like:
    0
    format rồi đấy, cứ hay bị vậy thế mới khỗ ... có thêm cái tật mở nắp camera ra là tự động chụp có khi nào bị virus không nhỉ ?
  2. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    Nếu bạn tháo thẻ nhớ ra, rồi formay máy, chạy thử vẫn bị thì ko phải virus, nếu xài bình thường thì chú ý vô thể nhớ ta format nó trên PC, format rồi vẫn bị thì up lại FW, bị nữa thì ra tiệm. (nhớ khi format máy phải gỡ fonts đã cài nếu có trc1 nhé)
  3. manhthang1

manhthang1 Thành viên

Được Like:
    73
    cho mình hỏi với N70me của mình khi download trên wap về thì ko tìm thấy tin nhắn
    ai giải thích họ em với
  4. chieclakho

chieclakho Thành viên

Được Like:
    0
    help me!!! máy của em lạ lắm các pac ah.thẻ nhớ use 487M.nhạc chiếm 400M í.nhưng mà vào galery rồi nghe nhạc thì chẳng có bài nào cả,vào selecQ thì vẫn thấy.ảnh cũng thế. các soft em cài trên thẻ thì ok ko vấn đề ji.chỉ nhạc và ảnh bi nhu vậy thui.
    các pác cho em biết đó là bệnh j.và giải quết ntn? thank cac pác nhiều
  5. chieclakho

chieclakho Thành viên

Được Like:
    0
    ặc.em vừa format máy,rồi cắm vào đầu đọc thẻ fmat trên PC thế là ĐT ko nhận thẻ của em nữa.pác ơi jờ em phải làm ji.giúp em với.huhuhu
  6. khuuthinh

khuuthinh Thành viên

Được Like:
    0
    may n70me ổ C của minh k co thư mục system/font lam sao cai font dc.chi minh voi.thank nhiu
  7. Leonidas®

Leonidas® Thành viên

Được Like:
    3,556
    bạn dùng chương trình quản lý file kiểu như X-plore để tạo thư mục fonts trong mục system ở ổ C. Copy file font vào đấy rồi khởi động lại máy là được.
  8. Leonidas®

Leonidas® Thành viên

Được Like:
    3,556
    bạn thử vào mục memory card trong máy xem,thường thì khi thẻ bị lỗi nó sẽ hỏi bạn có format hay ko,đồng ý để nó format. Nếu ko format đc thì thẻ của bạn có vấn đề rồi đấy. Thử cắm lại vào đầu đọc thẻ,chọn định dạng là FAT rồi format xem. sau đó cho vào máy mà vẫn ko nhận thì bạn nên mua thẻ mới đi là vừa. Chúc may mắn!
  9. nguyenthao78

nguyenthao78 Thành viên

Được Like:
    154
    bạn đã refresh list nhạc lại chưa vậy?
  10. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    mấy bác ơi cho e hỏi sao con N72 của e hay bị trắng màn hình là sao vậy >.< đã up lại FW và 4mat lại thẻ nhớ , vậy bị bên phần cứng hay mềm vậy ? Giúp e với , huhu