Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. minhphan

minhphan Thành viên

Được Like:
    2
    Bạn thoát ra ngoài bằng cách gì vậy, bạn nhấn nút endcall màu đỏ hay là bạn nhấn nút menu, nếu ấn nút endcall thì nó thoát khỏi ứng dụng là điều hiển nhiên rùi, dòng os8.1 mặc định như thế mà.
  2. michael01

michael01 Thành viên

Được Like:
    8
    cho tôi xin số đăng ký của phần mềm bản đồ đi admin ơi
  3. jimmy88

jimmy88 Symbian Top Contributor

Được Like:
    2,618
    bạn phải nói rõ làcchhưuownngg trình bản đồ nào thì mới giúp đc chứ
  4. ash89

ash89 Thành viên

Được Like:
    22
    các bro cho em hỏi 1 câu là ! làm sao để biết máy N70 của mình có đúng là N70ME hay ko hay là N70 thường ùi up lên ME **** tại vì ba em mua cho em 1 cái N70ME mà em kiểm tra thì IMEI ko trung box ! :-ssvoi lại em kiểm tra kĩ thì thấy có dấu vân tay bám trên màn hình trong của máy #-o khiến em cũng hơi lo lo về cục cưng của em :-ss
  5. tho-beo

tho-beo Thành viên

Được Like:
    1
    Ục sau khi 4mat lại thẻ nhó /:)
    mấy game trong máy của em nó đi hết
    nên giò rất buồn á T.T
    Vậy có ai giúp em kiếm mấy game dành cho N70 kô ạ
    game nhìn dễ chỏi 1 chút vì em là con gái:-ss
    nhất là cái game ếch đào vàng ( 1 game cũ trong mấy em :s )
    nếu ai có cho em vói á
    thax mọi nguòi truóc ;;)
  6. ash89

ash89 Thành viên

Được Like:
    22
    bặn wa bên topic game danh cho S60 đó bạn !
  7. NiaR

NiaR Thành viên

Được Like:
    0
    Mình dùng Nokia PC Suite backup tin nhắn từ Nokia 3110c (trong đấy gồm 20 tin trong Inbox và khoảng 150 tin trong Saved messages), sau đấy restore vào máy N70.

Sau khi restore đọc log thì báo đã chuyển hết 170 messages. Nhưng khi vào ktra Inbox của N70 thì thấy chỉ có mess trong Inbox của 3110c chuyển vào được (20 mess), còn những tin trong Saved messages của 3110c thì bặt vô âm tín. Vậy ai có thể cho mình biết nó được chuyển vào đâu trong N70 ko, và làm thế nào để có thể chuyển nó về inbox hoặc My Folder của mình (để đọc được)? Thanks nhiều >:D<

P/s: saved messages trong 3110c ko chuyển vào Inbox lại được, vì vậy mọi người khỏi chỉ mình cách này nhé :D.
  8. Blood Elf

Blood Elf Thành viên

Được Like:
    243
    Có vài cách để check nè bạn:
    1. Bấm *#06# xem Imei : nếu 2 số ở giữ -----00----- thường , -----01----- Music => cách này cũng ko chắc lắm

2 Mở nắp pin và pin ra bạn sẽ thấy Product Code nằm phía dưới imei máy . Sau đó lấy code đó check với bãng mã code dưới này để biết:
    3. Đơn giản hơn bạn kéo nắp camera xuống xem cái viềng vòng quanh camera bạn màu bạc - thường , đen - Music (Cái vòng này có thể thay nhưng phải bung máy nên hầu như hiếm ai chú ý tới và cái vòng này ngoài thị trường ko có nên cũng khó mà mua để ngụy trang đc)

Hoặc bạn sang topic này để xem thêm http://gsm.vnshowthread.php?t=76465&page=2
    ash89 thích bài này.
  9. NiaR

NiaR Thành viên

Được Like:
    0
    Ai giúp mình với, nói hơi dài dòng 1 tí nhưng thực ra chỉ là làm sao để chuyển tin nhắn thôi :D
  10. giahuy_mars

giahuy_mars Thành viên

Được Like:
    0
    các pác 4e hỏi sao con n70 của em saukhi chạy lại phần mềm thì bị đổi phông chữ to hơn!đậm hơn!