Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. Leonidas®

Leonidas® Thành viên

Được Like:
    3,556
    Mình nhớ ko nhầm thì font mặc định của N70 cũng to và đậm. Nếu bạn muốn thay đổi font cho máy thì dùng các chuơng trình quản lý file tìm tới hoặc tạo thư mục fonts trên bộ nhớ máy hoặc thẻ nhớ (đường dẫn là: X://system/fonts), rồi cho font mà bạn thích vào, trước đây mình hay dùng font của bác Levinh, hiện được cả tiếng Việt.
  2. NiaR

NiaR Thành viên

Được Like:
    0
    Ko ai giúp mình được câu này à...

Cho mình hỏi luôn là làm sao để lấy nhạc mp3 là nhạc chuông của máy vậy, nó chỉ cho dùng nhạc có sẵn trong máy thôi :|
  3. vaodaychoi

vaodaychoi Thành viên

Được Like:
    36
    chuyển qua amr hoặc aac rồi dùng nó. Trước kia con n72 của tui vẫn lấy đc mp3 làm nhạc chuông nhưng h thì lại không xài đc. Nếu không muốn chuyển qua amr, aac thì dùng pc suite chuyển nhạc vào thẻ, khi đó máy nó mới chịu nhận mp3
    NiaR thích bài này.
  4. NiaR

NiaR Thành viên

Được Like:
    0
    Okie rồi, update ver mới nhất là xong. Còn vụ message ko ai giúp được à...
  5. ash89

ash89 Thành viên

Được Like:
    22
    mấy bro ơi cho em hỏi là ! lúc trước cái thẻ nhớ của cái N70ME của em bị virut thì khi em kết nối với PC thì nó phát hiện ra và em quét nhưng hum nay em lại kết nối 1 lần nữa để cài nhậc thì khi kết nối rùi thì em click vô ổ đĩa của thẻ nhớ thì nó lại ra notepad :-ss là sao dzay mấy bro ? có phải thẻ nhở của máy em đã bị virut ùi phải hok ****? rất mong dc câu trả lời sớm ! :-?
  6. ash89

ash89 Thành viên

Được Like:
    22
    ah wen em check trên cái bảng trên thì máy của em là N70 Music Edition RM-84 APAC codes[FONT=&quot]
    la sao dzay mấy bro ************? :-?[/FONT]
  7. nguyenductiena12

nguyenductiena12 Thành viên

Được Like:
    0
    Có ai biết cách lưu tin nhắn trong phone memory vào thẻ nhớ ko ? Lưu ý là trên thẻ nhơ đã có tin nhắn rồi.
  8. tanthp

tanthp Thành viên

Được Like:
    60
    Đây!

Dể thôi mà.

vao phần tin nhắn, bam options ---> settings----> orther----> memory in use --- > thẻ nhớ là ok

nếu muốn đổi lại máy thì cũng làm y vậy\m/
  9. tanthp

tanthp Thành viên

Được Like:
    60
    Mod đâu rồi cho hỏi xí

N70 ME của tui sao mà lúc chơi game cái thoát ra nó không lưu như những dòng khác là sao thế, Mấy chương trình ứng dụng cũng vậy,
    Vd: nếu đang chới game mà thoát ra luôn nhưng không dùng exit của trò chơi thì chập nữa vào chơi tiếp được, nhưng giờ nó không lưu o ngoài luôn là sao vậy mod :((

Có ai biết chỉ tui với.

Thanks
  10. nlinkinpark

nlinkinpark Thành viên

Được Like:
    0
    Thẻ nhớ trên máy N70 tôi, tự nhiên mất dữ liệu mấy file mp3. Máy không dính virus, thử format thẻ + máy, rồi chép lại nhưng vãn bị mất, mặc dù máy báo dung lượng dùng trên thẻ không giảm ( nếu mất thì phần Free phải tăng, Used giảm chứ ). Giúp mình, Thx !