Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. tanthp

tanthp Thành viên

Được Like:
    60
    Cho hỏi N73 và N73ME Khác nhau chổ nào vậy
  2. tanthp

tanthp Thành viên

Được Like:
    60
    bạn kiểm tra lại thử. Có thể do mấy file đó để ẩn, bạn vào máy vi tính có thấy mấy file đó không.
    Kiểm tra nha

Thứ nhất: ban vào mycomputer roi chọn tools---> folder option----> view----> hidden file and folder ---> rồi chọn show hidden file and folder.

Xong cái này rồi bạn chọn những file .mp3 ẩn rồi ấn chuột phải con properties -- > bỏ phần tick của hidden là ok thôi.
    Chắc là bi ẩn file thôi bạn à

Nếu không được thì mấy file đó có vấn đề rồi
  3. nguyenthao78

nguyenthao78 Thành viên

Được Like:
    154
    Lưu file mp3 của bạn trong folder : sound của thẻ nhớ rồi vào profile chọn nhạc làm nhạc chuông thôi.
  4. Alexander Hoang

Alexander Hoang Thành viên

Được Like:
    47
    Em là "ma mói " xin chào các anh chị em trong topic
    Đọc mấy trăm trang đau cả mắt mà vẫn không tìm được cái solf nào xem được các file .FLV - bác nào có chia sẻ cho em với . Thank lắm lắm ^^
  5. hoangtuphonui

hoangtuphonui Thành viên

Được Like:
    1
    smartmovie v4.01 sẽ giúp bạn thoát khỏi tình trạng đó
    Alexander Hoang thích bài này.
  6. hoangtuphonui

hoangtuphonui Thành viên

Được Like:
    1
    mình đang dùng N70,ngày trước chạy thẻ 1GB và mình đặt pass,giờ không nhớ pass thì không thể kết nối thẻ với máy tính được,các bạn giúp mình với,làm thế nào để gỡ bỏ pass đã quên
  7. hong kt

hong kt Thành viên

Được Like:
    2
    Mã:
    Các bác giúp với : khi kết nối Bluetooth máy tính với điện thoại N70ME,  N70ME gởi file được cho máy tính nhưng máy tính không gởi được file cho điệ̣n thoại N70ME. Những điện thoại khác như Nokia 7210 hay Motorola vẫn bình thường. Các bác giúp em với. Xin cám ơn trước nhé.
  8. jusendq

jusendq Thành viên

Được Like:
    535
    Bạn qua đây tham khảo nhé
  9. trunghd17

trunghd17 Thành viên

Được Like:
    2
    Moi nguoi cho? Minh vua mua mot con N70 minh cai nhieu game ­a len may chay cham lam. Minh fomat bang lenh *#7370# xong may khoi dong lai va bat cap nhat ngay gio binh thuong. Nhung khi minh tat may de copy may ung dung vao the thi khong tai nao khoi dong may dc. Nhung minh thu cam sac thi may van sac dc va hien NOKIA nhung rut sac ra lai tat. Ai da gap benh nay thi bao minh voi. Thanks moi nguoi truoc!
  10. trongthai

trongthai Thành viên

Được Like:
    0
    em m mua N70 nhung cu nghe nhac va radio khoang 3 phut la no tu tat nguon!no bi sao ha cac pro?