Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. muabuoncb

muabuoncb Thành viên

Được Like:
    66
    có phải máy bị vậy khi bạn thoát nhanh các ứng dụng( ấn fim menu hoặc fim Đỏ) ko?nếu như vậy thì là do ram của máy ko đủ nên máy bị đứng, khoảng 5p sau thì lại dùng đc,bác nên tránh sử dụng các chương trình nặng mà lại thoát nhanh, nhất là các Pm chạy trên nền python.thế nhé
    loveyounot thích bài này.
  2. cdlove

cdlove Thành viên

Được Like:
    0
    -có huynh đài nào biết cái lỗi SMS của N70 chỉ dùm nha
    -Máy cứ gủi MSM tự động mỗi khi nhận đc MSM mới
    Thank các huynh nhiu
  3. ngkialun137

ngkialun137 Thành viên

Được Like:
    1
    em đang dùng cái smartsetting 1.14 for N70. dùng được vài ngày thì nó báo phải cần đăng kí. ai có key thì giúp em với IMEI của em là: 353666010286517
  4. tungoc11

tungoc11 Thành viên

Được Like:
    13
    không đâu bạn ơi. n70et xách tay từ đài loan về bộ nhớ chỉ có 19MB. còn mua ở vn thì 22MB. phần nghe nhạc của DL thì tự động scan bài hát mới. còn ở vn thì bạn tự làm. không thì chỉ hát những bài mà bạn scan sẵn. nhưng chỉ hát 1 bàn rồi tự bạn chọn bài khác. của DL thì khỏi hát tất tần tật. chụp hình thì ở vn sàng hơn nhưng màu nhạt hơn.
  5. jimmy88

jimmy88 Symbian Top Contributor

Được Like:
    2,618
    hô hô, bạn nhầm rồi thì phải, N70 Me ở VN có 19BB đấy ko phải sang ĐÀI LOAN mua đâu, mà cái đấy là do Finware chứ ko phải do nước sản xuất, 22MB thì có thể là N70 thường
  6. _hahaha_

_hahaha_ Thành viên

Được Like:
    4
    Dùng con này đc một dạo thấy chán, vì S60v2 chậm load app chậm quá.
    Liệu có thể nâng cấp lên 3rd đc ko hả các bác?
  7. jimmy88

Được Like:
    2,618
    híc,cách duy nhất nâng cấp lên 3rd là... mua 3rd về mà dùng:-bd
    _hahaha_ thích bài này.
  8. LeeSooIn

LeeSooIn Thành viên

Được Like:
    0
    em xài n70, bluetooth không thể xài đc. Các anh làm ơn chỉ giùm em ( của em xài n70 ko phải loại Music )
  9. jimmy88

Được Like:
    2,618
    banj phải nói rõ ràng ra chứ,ko thể xài là ntn?hay là hỏng thi mang ra quán mà sửa:-?
  10. mengage

mengage Thành viên

Được Like:
    9
    n70 không sạc được pin cần giúp

tự nhiên e đang để máy sạc cái lên xem lại thì thấy ko sạc nữa. đã đổi cục sạc, và thử đổi pin khác nhưng khi cắm sạc vào vẫn không báo gì cả. chỉ nghe tiếng rè rè trong cục sạc. các anh chị giúp em nhá.:((