Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. beta22

beta22 Thành viên

Được Like:
    2
    cái này tại bạn format bằng máy tính nên bị như vậy đấy. bỏ vào máy di dộng, vào tool, vào memory, bật format mem.card thì ok. Máy sẽ tự động bổ sung thêm folder system còn thiếu. Bây giờ thì thẻ nhớ sẽ chạy được bình thường thôi. Chúc thành công :-"
    nguoithuynguyen and o0oSWATo0o like this.
  2. duylinhlinh

duylinhlinh Thành viên

Được Like:
    3
    bạn xem thử lại sim coi. có thẻ là do sim bị khoá rồi. cũng có the là do máy của bạn cài chế độ chọn mạng không hơp thôi....

bạn nen cài lại firlmway thi dúng hơn
    có thể do bị lỗi phần mềm đấy
    RyanTom8891 thích bài này.
  3. huygapro

huygapro Thành viên

Được Like:
    1
    Em dùng pin không phải của NOKIA của Thế giới di động liệu có ổn không nhỉ. Họ nói là pin zin, bảo hành 12 tháng.
  4. An1000

An1000 Thành viên

Được Like:
    45
    Mình xài opera mjnj täi from trang chû nhung môj~ lân\ download fjle thj ko dc. May bao loj javalang... Ji do. Con khj save 1page thj bao co 1 loj roj ko dc. Vay lam sao khac phuc dc tjoh trang tren? Mjnh xaj n70 {sory admjn mjnh danh coment naY bang dtdd nen ko the ghj dau dc thong cam>
  5. duylinhlinh

duylinhlinh Thành viên

Được Like:
    3
    her!
    đấy là chương trình nó bị lỗi chứ ko phải java của bạn đâu!
    bạn tải chương trình khác mà sài
  6. duylinhlinh

duylinhlinh Thành viên

Được Like:
    3
    ổn hết!
    cái pin đó sài cũng dược 2 ngày mà bạn!
    ko sao đâu!
  7. duydk

duydk Thành viên

Được Like:
    0
    N70- trắng màn hình...!

Em có con N70ME đang dùng bình thường thì bị sọc màn hình , sau khi khởi động lại thì trắng màn hình kể từ lúc đó luôn, nghe gọi vẫn bình thường . pác nào có biết em nó bị bệnh gì không giúp em với, nếu phải sửa thì tốn bap nhiêu.... Cảm ơn các pác nhiều....!
  8. djtrungpk

djtrungpk Thành viên

Được Like:
    5
    Sao máy tÔi bẬt bluetooth: on ko được mà nó lại hiện ra: "Unable to perform Bluetooth operation" Ai am hiểu giúp tôi với! Tôi xin cảm ơn nhiều !
  9. shinnan

shinnan Thành viên

Được Like:
    84
    có thể hư màn hình............
  10. DanteDMC

DanteDMC Thành viên

Được Like:
    5
    Problem Real Player N70 ME

Mình đang dùng N70ME nhưng cái real player khi xem phim bi giật ko biết do phần mềm hay ko, format lại mấy lần vẫn vậy. Mình đang sử dụng phần mềm Smart movie xem vẫn bình thường, có ai từng bị tình trạng này giúp giùm thks