Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. DanteDMC

DanteDMC Thành viên

Được Like:
    5
    Ko ai giúp mình đc vấn đề này sao :(
  2. qcd

qcd Thành viên

Được Like:
    1
    có thể máy bạn bị lỗi phâà mềm rồi bận chạy lại chương trình đi khhong được thì chỉ tiếp
  3. DanteDMC

DanteDMC Thành viên

Được Like:
    5
    Mình đã thử up lại firmware bằng NSU rồi nhưng cũng ko đc... vào xem film nó cứ giật giật khó chịu lắm... còn xem bằng smart movie vẫn bình thường. Nói chung máy bình thường trừ cái real player hix
  4. phamvananh

phamvananh Thành viên

Được Like:
    1
    Bạn nen fomat lại máy, có thể may bị lỗi. nếu không thể bấm phím theo cách thông thường thì dung shop này cũng được.

Các file đính kèm:

5. cless2010

cless2010 Thành viên

Được Like:
    8
    ủa sao máy N70 của em lâu lấu màn hình nó bị trắng xoá thế cứ chay CT một tý thì lại bị trằng màn hình
  6. BinhDa

BinhDa Super Moderator Staff Member

Được Like:
    3,341
    Bạn thử format máy xem thế nào? Nếu rút thẻ và ko cài ứng dụng gì hết mà xài 1 ngày bình thường cho nghe gọi và nhắn tin thì do xung đột phần mềm hoặc lỗi phân mãnh. Nếu vẫn bị là lỗi phần cứng.
  7. toikhong

toikhong Thành viên

Được Like:
    0
    Xin firmware mới nhất của n70ME.FW của em hiện tại là 13-09-07
  8. DanteDMC

DanteDMC Thành viên

Được Like:
    5
    Hình như nó là mới nhất nếu up bằng NSU còn up bằng phonenix ko biết còn lên đc nữa ko
  9. cless2010

cless2010 Thành viên

Được Like:
    8
    ủa sao cái máy camera của n70 em sao vào nó cứ bị out ra thế cả chụp hình cũng zdậy
  10. Nin

Nin Ex-Mod

Được Like:
    1,731
    có thể do đụng chạm phần mềm bên trong hay FW bị lỗi, hãy backup dữ liệu rồi tiến hành reset máy, nếu có cài font thì gỡ font trc rồi *#7370#