Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. haichung

haichung Top Contributor

Được Like:
    2,484
    bạn dùng cài này nha, cài xong vào keypad lock on chọn chế độ khoá standby mode là được.

Các file đính kèm:

manhthang1 thích bài này.
  2. manhthang1

manhthang1 Thành viên

Được Like:
    73
    Cái này cài vào khi sử dụng thì vào Menu vẫn bị khoá phím bình thường,có loại nào khi vào Menu mà ko bị khoá ko?
  3. 123cba

123cba Thành viên

Được Like:
    0
    Chán quá, ko ai giúp. Đã tìm ra cách: chép nhạc vào mục sound/digital (ko phải mục music)

/nhờ mod close topic dùm
  4. haichung

haichung Top Contributor

Được Like:
    2,484
    bạn dùng chương trình quản lý FExplore hoặc X-Plore or..., rồi copy bài nhạc chuông bạn thích vào theo đường dẫn này nha Z\nokia\sounds\digital ( hoặc simple) là ok, tốt nhất là khởi động lại máy!
    123cba thích bài này.
  5. cth_190682

cth_190682 Thành viên

Được Like:
    17
    bệnh này mà đem sửa ngoài hiệu có mất nhiều tiền k nhỉ . Ơ HN thì chỗ nào sửa tốt bệnh này nhỉ ? Cho mình biết với.
  6. hoang_trung87207

hoang_trung87207 Thành viên

Được Like:
    1
    mấy huynh ơi cho em xin chương trình Smart movies 4.01 full. và chương trình Jukebox 2.30 trở xuống với hiện em đang xài con N70 me. Xin mấy huynh chỉ dùm cho em chương trình nào đã được mở khoá rùi nha. và mấy huynh cho em xin luôn chương trình coi phim đuôi 3GP luôn nha!!! THANKS MẤY HUYNH TRƯỚC NHA......
  7. ngodinhtung

ngodinhtung Thành viên

Được Like:
    0
    Ai Giúp em con n70-1 với...........help gấp

Em có con n70-1 cũ.sau khi bị rơi bị vỡ màn hình em đi thay màn hình.Và bi giờ cứ mỗi lần gọi hay vào web đều bị out ra ngoài màn hình chờ và hiện lên music va rất nhiều số 444444.Em đã fomat *#7370# và fomat 3 nút rồi mà vẫn hok được.
    Bác nào có cách khắc phục thì giúp em với.Em cảm ơn trước.Nếu có thể pm em theo sdt 0936800973.Thanks các bác nhiều lắm
  8. goldcat75

goldcat75 Thành viên

Được Like:
    0
    Cần giúp đỡ về N70 bị trắng màn hình

Cần giúp đỡ về N70 bị trắng màn hình. Máy của mình tắt máy đi bật lên có lúc bị trắng màn hình và bị treo máy, có lúc lại ko bị. Vào chụp ảnh cũng vậy có lúc được có lúc lại bị treo. Ai biết xin chỉ giáo giùm. Thanks!
  9. ngodinhtung

ngodinhtung Thành viên

Được Like:
    0
    anh ơi máy em cũng bị như vậy>em đã fomat *#7370# va fomat 3 nút gọi + * + 3 rồi mà vẫn bị như vậy.Anh có cách nào giúp em không ạ............Hjz
  10. ghiendidong

ghiendidong Thành viên

Được Like:
    0
    mình cũng đồng ý với ý kiến này ,hình như cái này gọi là hiệu ứng nhớ của điện thế hay của máy gì đấy .Sẳn đây cho mình gia nhập N70club với ,hy vọng không muộn màng .
    Tên:Vũ Nguyên
    Năm sinh:1961
    Mobile:0914643869
    Nơi cư trú :Tp Hồ Chí Minh
    Dế đang sử dụng :N70 ME
    Chắc forum này mình già nhất! Hi HI~o)
    Mong các bạn chỉ giáo ,còn gà về di động lắm .thanks all