Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. xung_dot

xung_dot Thành viên

Được Like:
    7
    Chào mấy huynh . tham gia diển đàn lâu rồi mà Đệ chưa hiểu làm thế nào để cài firm ware ở nhà ! Nhất định phải dưa ra tiêm à may Huynh ? Cho Đệ biết với nghe !
  2. internet167

internet167 Thành viên

Được Like:
    1
    Mọi người làm ơn cho hỏi, tui vừa lấy con N70 chính hãng được tháng nay, chưa cài phàn mềm gì nhiều,vậy mà nay đang dùng tự dưng lâu lâu đèn ở bàn phím không sáng, hoặc là lúc sáng lúc không.Có ai biết bệnh đó là do đâu không? ai biết chỉ giúp nhé ! Thankkkkk......:hit: hiccc.....
  3. anhhao

anhhao Guest

kg sao đâu bạn.n70 nó có chức năng tự động lấy sáng,khi đủ sáng thì đèn bàn fim tự động tắt.còn thiếu sáng thì đèn tự mở.đừng wa lo lắng no star where
    internet167 thích bài này.
  4. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Còn cái camera sao khi lia máy 1 hồi thì có lúc camera chuyển sang màu cam,giữ được chút thì hết bị màu cam.Cho mình hỏi camera của mình có bị làm sao ko?Mình thấy cái film mở vỏ N70 của smartphone post lên trước anhhao cũng có lúc chuyển sang màu cam,ko biết đó bị lỗi gì nhỉ?
  5. sona

sona Thành viên

Được Like:
    8
    Vỏ màu hồng và màu xanh

Các file đính kèm:

6. skidrow101

skidrow101 Thành viên

Được Like:
    6
    vỏ màu đen giống N72 có không bạn????chỉ chỗ mua cái.Thanks
  7. sona

sona Thành viên

Được Like:
    8
    Trùi. Để xem đã
  8. khoitt

khoitt Thành viên

Được Like:
    0
    N70 tự động nhắn tin liên tục

Xin chào các bác, hiện em đang dùng Nokia N70, máy của em có hiện tượng là cách khoảng 30p là gửi một tin nhắn đi, tới một số điện thoại nào đó, tuy nhiên có chỉ nằm ở phần Outbox và luôn hiện mũi tên ở màn hình ngoài. Điều này có nghĩa là nó cố gắng gửi nhưng không được.
    Em đã cố gắng deferred tin này và delete nhiều lần nhưng nó vẫn như cũ.
    Em đã cố gắng xem thử có chương trình nào lạ đang chạy không thì không thấy chương trình lạ nào. Như vậy máy em có bị nhiễm virút gì không nữa.
    Rất mong các bác giúp đỡ.
  9. khoitt

khoitt Thành viên

Được Like:
    0
    Vậy là sao vậy bác vinaphone?????.
    Các bác mod, các sư phụ nào có kinh nghiệm về N70 chỉ dẫn giùm em với.
    Thanks các bác nhiều.
  10. thaiphong82hp

thaiphong82hp Thành viên

Được Like:
    189
    Lạ nhỉ,tớ chưa thấy vậy bao giờ, bác kiểm tra xem có cài trình tự động gửi tin nhắn nào không?