Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. loveyounot

loveyounot Thành viên

Được Like:
    0
    Chắc fải up lại Fw xem có còn bị ko ...chứ mình ko dám Tháo máy vì nút nguồn vãn OK lắm. Mà cho mình hỏi Fw cũ của máy mình như thế thì Up co' fải giảm FW xuống rồi lại nâng no' lên như cũ hay là làm thế nào vậy :-@Xin chỉ giáo minh dốt cái này lắm
  2. vntalents

vntalents Thành viên

Được Like:
    0
    Màn hình zin theo máy là 500k đó bro, tui mới thay luôn nè.
  3. haichung

haichung Top Contributor

Được Like:
    2,484
    bạn thử format 4 ngón lại xem sao! ( màn hình trắng chắc ko giải quyết được!)
  4. vuhanh

vuhanh Thành viên

Được Like:
    1
    Cho e hỏi về N70

máy n70 của e ko nhận sim VT nào cả toàn báo "sim card rejected
    mặc dù sim MB,VN,BL vẫn vào bt ko có hiện tượng j ca,các sim Vt e thử đều gặp tình trạng tượng tự và các sim Vt đó lắp ở máy khác vần dùng bt
    e lấy thẻ nhớ cop nhạc thì bị dính máy con vius như My music,picture,autorun,diệt bằng BKAV pro cũng ko hết,rùi lại phải xoá tay,nhưng giờ phìm Music cứ vào tới media và lại out
    chỉ nghe nhạc đc bằng ULTRA MP3,thỉnh thoảng phím 1,3,c,lên,trái,bị đơ,rùi lại dùng đc
    các bác chỉ bảo cho e với
    thank nhiều :bz
  5. vuhanh

vuhanh Thành viên

Được Like:
    1
    lên đầu nào....................
  6. playboy1212

playboy1212 Thành viên

Được Like:
    0
    khỏi fomat chi mất công bạn à chắc cú la hư màn hình rùi tui cũng mới bị xong đang nằm sữa chữa o tgdd .đi tông mất mấy trăm k oan mạng.hĩ
  7. phuocmaster

phuocmaster Thành viên

Được Like:
    0
    cái này thường chỉ gặp ở N72 thôi, ko hiểu sao n70 cũng bị nhỉ. Muốn xài được sim vt trên máy này thì chỉ có cách bạn ra tổng đài của viettel xin làm lại sim, và nói với nhân viên là bạn xài N72, nếu may mắn thì họ sẽ còn sim trong 1 serie đặc biệt nào đó có khả năng chạy được với cái n70 này

good luck
  8. vuhanh

vuhanh Thành viên

Được Like:
    1
    sao bệnh quoái vậy nhỉ,e chưa nghe bao giờ,hôm wa mua cái sim vt mới lai dùng đc
    sim vt cũ của e có 2 cái đều ko đc
    thêm nữa là lỗi phím
    các bác ý kiến cho e với
  9. thanhtungsx

thanhtungsx Thành viên

Được Like:
    207
    Lỗi phím thì đem máy đến Trung tâm Bảo hành gần nhất để kiểm tra nha bạn !
  10. levantan_2009

levantan_2009 Thành viên

Được Like:
    1
    Mình cũng vừa dùng N70 được mấy ngày, mình cài file explorer hí hoáy nghịch thì thấy có file gì dó mình không nhớ rõ nữa có đuôi mở rộng là .exe mình nhầm là vius liền xoá luôn. Giờ mỗi lần tắt máy khởi động lại là máy báo system error, và khi mình cài các ứng dụng từ thẻ nhớ thì máy báo lỗi do security. Mình mong mọi người giúp mình, cảm ơn!