Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. hoang_trung87207

hoang_trung87207 Thành viên

Được Like:
    1
    bạn đem ra tổng đài vt gần nhất đi bạn ơi. Ra đó nói người ta là máy không nhận được sim là nhân viên người ta sẽ xem dùm bạn hoặc sẽ làm lại sim mới co bạn ngày thôi mà.chúc bạn thành công nha
  2. tuan_usa

tuan_usa Thành viên

Được Like:
    1
    thay 2 con ic kieng dieu khien man hinh la het
  3. jeffer2

jeffer2 Thành viên

Được Like:
    0
    Help về N70

1 lỗi nhỏ thoy, nút "nhạc" dưới nút đỏ, (cạnh số 3,6,9) bấm nó ko lên music menu (ko hề do nút hư nhák, vì giữ chặt nó vẫn lên đài radio đàng hoàng mừh.).Bạn nào giúp mình với, hay do mình lỡ xóa mất file gì đi chăng?
  4. tuantu310

tuantu310 Thành viên

Được Like:
    0
    bạn reset lại máy là ok liền à....mình bị vài lần rồi...chúc may mắn nhá...o:)o:)o:)
  5. hoang_trung87207

hoang_trung87207 Thành viên

Được Like:
    1
    cho mình hỏi tý các bạn ơi!
    các bạn chỉ dùm mình chỗ nào sửa và cài các phần mềm nha. mính ở Quận Thủ Đức _TP HCM
  6. cong_1989

cong_1989 Thành viên

Được Like:
    0
    n70 cua em vao musicplayer va galley khong duoc vao la thoat ra lien? khong bit bi sao nua? ga` wua ' cac bac giup em voi? thanhkyou?
  7. kimhiepbg

kimhiepbg Thành viên

Được Like:
    1
    hê hê! các bác ui hnay em cũng mới tậu đc em nó về nè! nhìn mà pgats thèm roài, phải bán em n-gage đi mới đủ tiền, nhưng dù sao cũng đa đạt đc mong ước báy lâu nay của em no. khà khà
  8. hoang_son226

hoang_son226 Thành viên

Được Like:
    2

các fonts chép vào bị xóa chứ font hệ thống vẫn phải còn mà
  9. thay nhin

thay nhin Thành viên

Được Like:
    74
    Các bác để ý vì câu hỏi đã nêu từ 2/2008 kia!Có thể câu trả lời ít ý nghĩa vì họ phải xử lý rồi!Thanks
  10. hoang_son226

hoang_son226 Thành viên

Được Like:
    2
    Giúp giùm N70 không cài được opera mini?

Chào các ace ,con N70 của tui trước khi khôi phục cài đặt gốc có cài được opera mini 4.2 ,khi vào internet mình chọn cấu hình connection chứ kô thể dùng cấu hình gprs nào hết ,duyệt web ngon lành ,nhưng bây giờ sau khi khôi phục cài đặt gốc thì kô cài được opera mini và nếu có cài được cũng kô vào internet được bằng opera mini,có phải mình format nó mất hết thông số trong các phần connection,acess points ,packet da ta và configurations rồi kô,ace nào biết thiết lập xin chỉ giùm?
    Ngàn lần cảm ơn.