Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. 3230bao

3230bao Thành viên

Được Like:
    104
    Bạn tạo lít rồi nghe theo list là ok rồi. Nghe theo folder thì cài viking.informatics.mp3.player.v3.50.s60
  2. zhouyumin

zhouyumin Thành viên

Được Like:
    25
    à còn cái KDP nữa cho mình xin luôn hen ! bác nào có bản xài tốt cho mình nhé ! thanks nhiều !
  3. omcomc

omcomc Thành viên

Được Like:
    0
    Chào các bác, em mới dùng simbian, N70 ME. Các bác cho em nhập hội với nhé.
    Em làm phiền các bác tí nhé, bác nào có cái theme màu xanh lá cây của N70 ME thì cho em xin, em xin cảm ơn ạ.
  4. asam

asam Thành viên

Được Like:
    345
  5. omcomc

omcomc Thành viên

Được Like:
    0
    Đúng là cái màu đấy, bác có không bác :D
  6. asam

asam Thành viên

Được Like:
    345
    Tui up lên rồi đó, down là xong chứ bạn hỏi có không là seo??? hỏng hỉu :confused: :confused: :confused:
  7. omcomc

omcomc Thành viên

Được Like:
    0
    Cảm ơn bác, em không thấy cái link của bác vì bị mấy cái mặt cười màu xanh của bác thu hút, hi hi, xin lỗi bác nhé.
    Nhưng hic, tại sao mà em download bằng IDM nó toàn load file .htm bác nhỉ?
  8. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Bạn tắt chương trình hỗ trợ down IDM đó thì mới down được,dạo này IDM bị sao đó,down toàn file html ko hà
  9. Bạn dùng PM nghe nhạc này nè Lonely Cat Games LCGJukebox v1.11 S60 SymbianOS

của lonely cat games đó.Rất hay,mình đã test rồi.Link nè : http://www.gsm.com.vn/forum/main/showthread.php?t=34969&page=54
  10. quên ko hỏi,máy mình la N70,mới up len N70 ME.Tại sao máy mình ko dùng được cái eprofile nhỉ.Lúc được lúc ko.Chán wa.Hay là nó sung khắc với PM nào.Giúp mình với.Voi ca cho minhf xin kay cua acm 2.0.Thanks