Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. Ferrari

Ferrari Ex-Mod

Được Like:
    545
    Bạn nào có điều kiện tậu được con N70 thì vui lòng chia sẽ ưu - khuyết điểm cho bà con đỡ ghiền nha =D>
  2. Ferrari

Ferrari Ex-Mod

Được Like:
    545
    Bác có thể cho biết địa chỉ cụ thể Nhật Cường được không ? Cám ơn trước nhé!
  3. thaiphong82hp

thaiphong82hp Thành viên

Được Like:
    189
    Nhật Cường ở Hà Nội Ferr ơi
  4. Iceberg

Iceberg Ex-Mod

Được Like:
    180
    Bác Vào đây tham khảo về giá và địa chỉ
  5. Neo198x

Neo198x Thành viên

Được Like:
    0
    N70 hiển thị màn hình không được đẹp như N90 được cái RUNG mạnh. Nhìn đẹp hơn 6680 nhiều, nghe nhạc hay. Chụp hình đẹp zoom bét nhè vẫn nét. Quay film thì khỏi nói. Chỉ tội camera trước chụp hơi xấu. Chụp ban đêm không bằng N90.
  6. Iceberg

Iceberg Ex-Mod

Được Like:
    180
    Bác cho hỏi phần loa phát ra ngoài khi nghe nhạc của con này có hơn 6680 hay không? hay cũng tệ như thế vậy?
  7. anhhao

anhhao Guest

theo mình thấy hay hơn đấy.mình thử rồi,rất tuyệt.mình đang kêu bán con 6681 để gồng nó đây.chưa biết có rung mạnh kg?co giống 6681 kg?6681 rung yếu xìu.
  8. thaiphong82hp

thaiphong82hp Thành viên

Được Like:
    189
    Sau khi đá đít em O2 mini cũ mèm đã dùng 9 tháng đi và đưa em N70 vào tầm ngắm nghía, sáng nay em đã tậu 1 em N70 hàng chính hãng tại Hải Phòng giá 8t650, đang nợ thẻ BH, (có lẽ hơi đắt nhưng phần vì không có máy dùng, phần thì đang kết nên chiến luôn :)) Cảm nhận là khá ngon,Cam 2MP, tuy nhiên chụp trong điều kiện thiếu sáng có vẻ không tốt lắm, cài SmartMovie 2.76 vẫn không ăn thua.Đang nghịch tiếp. Lâu rồi dùng Symbian cảm giác thích thật. Dùng PPC cũng hay nhưng thấy nó vẫn cứ thế nào ấy,Chắc không hợp tuổi :D
  9. thaiphong82hp

thaiphong82hp Thành viên

Được Like:
    189
    Quên mất không trả lời 2 bác ở trên, sáng nay so loa với 6680 của ông chú thì thấy to khoảng gấp rưỡi(theo nhận định chủ quan). Rung thì cũng không đến nỗi gọi là mạnh lắm nhưng cũng khá mạnh. Con này là con S60 tớ thấy design được nhất kể từ 7610. thôi đi nghiên cứu tiếp :D
  10. hbcovn

hbcovn Thành viên

Được Like:
    7
    Cám ơn Bác đã chia sẻ, em cũng đang muốn rước 1 em nhưng đg phân vân la kh biết N70 có dùng cài được nhiều phần mềm như 7610 không, Bác nghiên cứu xong có gì chia se cho anh em với nhé,