Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    David Siorpaes Flashlight v1.10 S60 OS8.1a

Bác nào thích N70 vừa làm đèn pin, vừa quay phim, chụp hình thì lấy nhé.

Download

:D
  2. qmai

qmai Ex-Mod

Được Like:
    1,183
    SmartFileMan v1.04 của bạn nè:

Download

:)
  3. thanhtinvn

thanhtinvn Thành viên

Được Like:
    2
    em chào các anh. em là lính mới. em muốn mua N70 Nhưng không biết nên mua hàng xách tay hay hàng chính hãng. mong các anh giúp đỡ em.
    Mua hàng xách tay thì nó có những phụ kiện Zin như hàng chính hãng không các anh.
    mong các anh giúp đỡ.
  4. Blood Elf

Blood Elf Thành viên

Được Like:
    243
    Xách tay hay chính hãng đều như nhau . ăn thua máy đã bung hay chưa , tốt hay ko. hàng xách tay thì đa phần ko có phụ kiện kèm theo (do chủ máy giữ lại ko đưa). Hàng chính hãng thì đc bảo hành , xách tay do cửa hàng cũng có BH nhưng có lẽ ko chất = chính hãng , nói tóm lại nếu dư tiền thì nên mua chính hãng (mới , cũ giờ hơi khó tìm đc máy chất) . còn ko thì tìm hàng xách tay còn cứng mua về xài vẫn ok (mình mới mua 1 con :D)
    thanhtinvn thích bài này.
  5. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Nếu có file media nhạy cảm - hình, film,.... thì nên dùng FEexplorer để đổi đuôi file đó là ok.
  6. hbinhlove2003

hbinhlove2003 Thành viên

Được Like:
    798
    đổi đuôi thế nào chỉ mình với, trong Flieman và FExplorer luôn nha thanks !
  7. asam

asam Thành viên

Được Like:
    345
    Chọn file, xong chọn option => rename => tên XXX01 thì sửa lại là XXX01.doc chẳng hạn, thế là xong.
    CT File Management có sẵn trong máy cũng đổi đc đó bạn. Thân.
  8. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    Trong FE vào thư mục .... Chọn file hbinhlove.jpg chẳng hạn, bấm phím 8, thêm 1 phần gì đó sau đuôi cho dễ nhớ ví dụ hbinhlove.jpg.doc hoặc hbinhlove.jpg.unknown là ok. lúc nào muốn xem lại thì sửa đuôi file về lại như củ.
  9. thanhtinvn

thanhtinvn Thành viên

Được Like:
    2
    vậy sao em biết hàng nào còn cứng và hàng nào "mềm" anh chỉ em ha. em ở Thành Phố Hồ Chí Minh. anh biết cửa hàng nào bán hàng xách tay có uy tính thị giới thiệu cho em biết ha. với lại nếu hàng xài rồi thì giá bao nhiêu thị được. em cảm ơn nhiều.
  10. malanh

malanh Thành viên

Được Like:
    36
    bạn có thể ra tiệm Nam Phương ở đường 3/2, mình thường hay mua máy xách tay ở đó, thấy xài cũng good, hàng xài rồi N70 khoảng chừng 3t8-->4t, hàng mới giờ cũng chỉ có 4t8...
    thanhtinvn thích bài này.