Nokia N70 Club (Thắc mắc kỹ thuật...)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Ferrari, 30 Tháng năm 2005.

1. Blood Elf

Blood Elf Thành viên

Được Like:
    243
    @asam :
    Mình dùng S.Setting restart 10 lần đủ 10 lần ko bị treo . ko tin cứ cá với mình :D , đến chỗ mình mình làm cho bạn xem
  2. gengzit

gengzit Thành viên

Được Like:
    2
    vậy muốn kiểm tra nó có phải là N70 ME phải làm sao ? tui thấy cái vỏ của tui ghi la N70-1 ???
  3. gengzit

gengzit Thành viên

Được Like:
    2
    làm ơn chỉ cho tui dzớ !
  4. crazy_gun05

crazy_gun05 Guest

Hí hí hí :D:D:D... các pác cứ trêu iem nàm iem ngượng đỏ hết cả chân ạ. Thú thật với các pác là ko phải iem giỏi chờ đâu. Chẳng qua là 1 lần tình cờ Restart xong em thấy nó bị treo đơ máy, nhưng sau đó bận kê cái tủ cho bà già nên bỏ quách đấy. Nghĩ bụng, lát xong việc thì quay lại tháo pin khởi động lại cũng đc. Nào ngờ hơn tiếng sau mới nhớ ra quay lại thì thấy nó đã OK rồi. Thế là iem mới phát hiện ra là ko phải bị treo mà là nó Restart hơi lâu. Thía thui ạ. Hi hi hi. Còn quả Set Logo thì đúng là iem thi gan với nó thật. (Để check xem có phải bị treo ko í mà. Iem có tính hay tò mò. May mà mất có 15p). Mà nếu ko thi gan thì đâu bít con máy của ta ngon hay dở. Iem nói thế có phải ko hở các pác :p:p:p=))
  5. Buitoan091

Buitoan091 Thành viên

Được Like:
    261
    ------------
    Các pác cứ trêu người ta, thực ra ng ta cũng có lý do đó chứ lỵ
    hihihihihi
    (tui cũng đùa thui pác à)
    đừng jận nha!
  6. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Đề nghị các bạn ko xì-pam nhé,chỉ thảo luận về N70 thôi,ok?
  7. CHAT

CHAT Thành viên

Được Like:
    2
    Em dùng N 70 , nếu một người bạn gọi vào N70 của em và nhờ tìm giúp số điện thoại mà em lưu trong contact N70 đó .
    Có cách nào mình không cần cúp điện thoại mà vẫn search được số yêu cầu trong contact và nói luôn cho người bạn biết được không ?
    cảm ơn
  8. lover_link

lover_link Thành viên

Được Like:
    27
    Bạn ấn luôn phím menu rùi vào danh bạ rùi tìm thôi. Đơn giản thui mà. Have funs
    CHAT thích bài này.
  9. gengzit

gengzit Thành viên

Được Like:
    2
    Sặc, ko ai chỉ cho cách phân biệt N70 ME a` ?
  10. fatpig

fatpig Thành viên

Được Like:
    60
    Các bác biết chương trình nào cài chuông báo thức nhiều lần trong ngày và chọn được nhạc chuông báo thức cho N70 không ạ? Cho em hỏi luôn là tại sao hi em cài bản Videotone thì không thể nào chọn được phần active vậy ạ? Thanks các bác!