Nóng hổi đây,test 903SH đi tỉnh :D

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi Lagz0ne, 22 Tháng mười 2006.

1. BMVKTKH

BMVKTKH Thành viên

Được Like:
    14
    Gớm, các bác toàn yên bề gia thất cả rồi, chứ bọn em toàn trâi tân thế lày, k0 nhẽ lại sang viện 103 đi gửi vào ngân hàng à :D.

Nhưng khi nào các bác ở đây giới thiệu các cháu với các chú đi, mừng thế hệ F2 ra đời để các chú còn bảo ban chứ ;)
  2. ntthanh

ntthanh Thành viên

Được Like:
    37
    ok salem, nhưng cháu nó thích ăn kem caramen lắm, ko bít các chú có chiều được cháu nó ko đây :D
  3. BMVKTKH

BMVKTKH Thành viên

Được Like:
    14
    Chuyện nhỏ mà bác ơi.
    Các chú ở đây giầu thì chưa giầu, nhưng bảo đảm vì người thân thì cũng sẵn sàng :)
  4. BAXU

BAXU Guest

Hehe...mấy ông em lấy vợ nhanh lên.....nếu không "ế" đấy......:D
  5. Lagz0ne

Lagz0ne Thành viên

Được Like:
    2
    baxu cứ đầu độc các em :D ,bmvktkh à,tui với ông giống nhau đấy ,ở đây mới có,a.thành,baxu-a.tùng và du kich ha noi(du kích hà nội thì thông tin ko chắc lắm :D ,hình như là vậy baxu nhỉ?) là có gia đình rồi thôi,còn lại độc thân cả mà ,em chac cung fai 3-4 nam nua ,con lau
  6. BAXU

BAXU Guest

DKHN nó đang cô đơn đấy...có em nào thì giới thiệu chó nó....ngon như 903SH là OK....:D
  7. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    ủa,,, kinh zậy trời!!! nhưng mà 4 tiếng đấy là gọi liên tục hay là giữ máy bên mình thế nhỉ??=(( Em chưa có dzợ à nghen....
  8. ntthanh

ntthanh Thành viên

Được Like:
    37
    lo gì minhhoang ơi, 4h hay 40h cũng no vấn đề. ntthanh dùng đến gần sập năm nay có sao đâu, vẫn ok. Các nhà bác học mà khám phá thì còn nhiều vấn đề phải bàn. Nói chung là bới lông tìm vết ý mà.