Ở Hà Nội sửa máy Samsung ở đâu tốt nhất???

Thảo luận trong 'Android: Kiến Thức, Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi fire_stork, 31 Tháng một 2015.

1. hanh19907

hanh19907 Thành viên

Được Like:
    1
    bảo hành 24 tháng ở nhật cường thì đúng là lần đầu tiên thấy có, bác máu qua làm con samsung thôi, mà em đọc tin hình như áp dụng 1 số dòng máy thôi, bác lựa cho kỹ
  2. kieunguyen2

kieunguyen2 Thành viên

Được Like:
    0
    nói chung em nghĩ là nên cân nhắc giữa rẻ và bảo hành, mình dùng máy 1 năm ko hỏng hóc cũng là ok rồi, thêm 2 năm mà đắt quá thì next cho nó mát
  3. hanh19907

hanh19907 Thành viên

Được Like:
    1
    đồ công nghệ được bảo hành tốt thì vẫn yên tâm bác ạ, dùng đang ngon mà nhỡ va đập gì hỏng cái lại tội, tiền triệu cả
  4. letuandong

letuandong Thành viên

Được Like:
    0
    “Care+Diamond – Bảo hành toàn diện” là sự kết hợp hoàn hảo giữa dịch vụ Gia hạn bảo hành năm 2 Care+(bảo vệ bên trong) và Bảo hành rơi vỡ, ngấm nước năm 1 (bảo vệ bên ngoài). Care+Diamond áp dụng cho tất cả sản phẩm điện thoại công ty ( Samsung, Sony, HTC, Nokia, Blackberry, Asus) được mua mới tại Nhật Cường mobile, giúp bạn bảo vệ điện thoại trước các tai nạn bất ngờ như rơi vỡ, bị đổ chất lỏng... Bên cạnh chính sách bảo hành từ nhà sản xuất, điện thoại của bạn còn được bảo hành lâu hơn với phụ tùng chính hãng, không giới hạn số lần sửa chữa, được thay mới với những lỗi không thể khắc phục, không phải trả phí khi thay mới và bảo hành toàn diện tại Trung tâm bảo hành uy tín được ủy quyền bởi Nhật Cường mobile & AIG. Đặc biệt, Care+Diamond còncó thể chuyển nhượng khi điện thoại có chủ sở hữu mới.
    Bác nào bảo hành ở đây chưa. em nghi nó lừa đảo lắm. rơi vỡ + ngâm nước mà cũng bảo hành thì không tin đc
  5. flyindance

flyindance Thành viên

Được Like:
    1
    chuẩn mà bác. vừa ra bảo hành con zenfone rơi hỏng mấy loa. nhân viên khá thân thiện làm việc nhanh
  6. hanh19907

hanh19907 Thành viên

Được Like:
    1
    gói kia là mua riêng, em đọc tin thì có mấy dòng máy samsung bác mua mới được áp dụng chính sách bả hành 24 tháng rồi, không cần mua thêm gì nhé
  7. letuandong

letuandong Thành viên

Được Like:
    0
    ip không đc bao hành toàn diện nhưng có bảo hành 1 đổi 1 trong 1 năm :D
  8. flyindance

flyindance Thành viên

Được Like:
    1
    bảo hành 24t thế cái gói rơi vỡ cơ? cũng ko phải mua thêm ah?
  9. kieunguyen2

kieunguyen2 Thành viên

Được Like:
    0
    các bác đã ai trực tiếp mua chưa? hay chỉ là đọc báo thôi, em muốn kiểm nghiệm thông tin rõ ràng trước khi mua, chứ mua vừa bị đắt hơn đến lúc mang đi bảo hành lại bào cái này chúng tôi ko hỗ trợ điều kiện bảo hành là abc thì vỡ mồm à
  10. hanh19907

hanh19907 Thành viên

Được Like:
    1
    nhật cường uy tín và yên tâm mà bác, quất đi