P910i ko chạy đc emap, và tử điển java

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi nhungkedoibai, 14 Tháng sáu 2007.

1. linh_N70

linh_N70 Thành viên

Được Like:
    89
    hahaha Vip Hà Thành mà mắc nhiều lỗi quá vậy?!! tui cũng đi từ R2 lên đến R4 mà từ trước đến giờ chỉ có ADL là bị dùng trial đến năm 2050 thui còn bất kì soft nào cũng đều ok hết, đã cài trên ít nhất 5 máy và các loại FW!:)
  2. ng2diep

ng2diep Thành viên

Được Like:
    103
    Adm

3. linh_N70

linh_N70 Thành viên

Được Like:
    89
    To ng2diep: chỉ có bản ADL thui, không có ADM (ADM là chíp của 1 háng laptop nào ấy chứ) hêhhe
    ADL Bản nào cũng vậy bạn à, bạn cứ dùng bản bạn có đi
    1. Fomat lại máy nhé (chịu khó 1 tí) vì không làm như vậy thì không xoá hết được các file đã ăn vào hệ thống đâu.
    2. sau khi fomat xong, đổi ngày trên máy về x/x/ 2050 (cũng chỉ đưa được lên đến 2050 thui)
    3. cài soft lên như bình thường. khi đã cài xong thì chuyển máy về ngày hiện tại.
    4. vào ADL bạn sẽ nhận được dòng thông báo version trial xxxx (mấy chục nghìn ngày gì đó)
    Chúc thành công!

4. Ua! cái Anvance Divece Lock (ADL) thì máy tôi cứ cài nên là báo bản Pro đã đăng kí luôn,dùng vĩnh viễn,có ther upgrate nữa-chứ chẳng báo trial bao giờ cả :cool:

Emap vẫn bó chíu :D
  5. khoils

khoils Thành viên

Được Like:
    0
    Bà con ơi cho mình hỏi P900 có cài được emap ko vậy? Mình thấy phần mềm này thật là hữu dụng nhưng lại chạy trên nền java.
  6. chinhbillgates

chinhbillgates Thành viên

Được Like:
    5
    vẫn cài và dùng được bình thường, không có chuyện gì xảy ra cả. vì mình đã cài đi cài lại cái này rất nhiều lần trên p910i của mình. Chẳng sao cả
  7. linh_N70

linh_N70 Thành viên

Được Like:
    89
    to Khoils: bạn cài emap nếu không cài được thì cài lại khoảng 1 đến 2 lần là được. tui cũng từng bị như vậy.
    To Vip_HT: bạn đã đăng ký được 1 lần thì các lần cài lại, nếu chỉ uninstall đi mà không fải fomat máy thì không cần đăng ký là phai rùi! có mốt số soft là như vậy đấy, nhất là các soft của Pin cr**K
  8. tronglich

tronglich Thành viên

Được Like:
    0
    chào bạn
    có thể cho mình hỏi chút được không , bạn có thể cho mình hỏi FW của máy bạn là phiên bản thứ mấy thông số máy p910 cua ban ấy, bởi vì mình cài emap mà không được , cài đi cài lại vẫn không được nên mình hỏi bạn , bạn vào màn hình chính / edit/systeminformation , rồi bạn cho mình biết thông số của máy được không bạn