Toàn Quốc Phá giá đt nhật, giá cạnh tranh nhất thị trường.

Thảo luận trong 'Điện Thoại Chung' bắt đầu bởi huong04x3c, 26 Tháng mười một 2012.

1. huong04x3c

huong04x3c Doanh Nhân

Được Like:
    130
    Con T-01D máy cũ 95% giá 6.8 chai, bạn có xúc con đó ko.
  2. huong04x3c

huong04x3c Doanh Nhân

Được Like:
    130
    Do mình chưa có đại lý chính thức tại VN nên chỉ có thể bao cho anh em test thoải mái trong 1 tuần. Lỗi phần cứng thì bạn và người nhà của mình sẽ cùng đem đi sửa và chi phí mình sẽ chịu.
  3. YCALET

YCALET Thành viên

Được Like:
    1
    giá Bác hot thật , Bác cho người nhà mở đại lý và làm bảo hành như các shop ý vậy mới tiện .
  4. huong04x3c

huong04x3c Doanh Nhân

Được Like:
    130
    Mình đang trong giai đoạn tìm hiểu thị trường thôi bạn ạ, để đưa ra được quyết định như vậy cần phải có một chút thời gian khảo sát đã. Làm ào ào có ngày đổ nợ, vì khi mở đại lý, hàng loạt các chi phí phát sinh đẫn đến giá bán bị đẩy lên. Khi đó mà chưa có lượng khách hàng cơ sở thì chỉ nó bán nhà thôi bạn ạ.
    Vì vậy mình sẽ lấy khách bằng một chính sách giácưạc kì cạnh tranh, gần như là bán ngang giá ko lấy lời để lấy khách.
  5. tht671985

tht671985 Thành viên

Được Like:
    36
    Giá tốt thật nhưng ngại vụ bảo hành quá.
  6. huong04x3c

huong04x3c Doanh Nhân

Được Like:
    130
    Do mình chưa có đại lý chính thức tại VN nên chỉ có thể bao cho anh em test thoải mái trong 1 tuần. Lỗi phần cứng thì bạn và người nhà của mình sẽ cùng đem đi sửa và chi phí mình sẽ chịu.
  7. MineJr

MineJr Thành viên

Được Like:
    0
    hix em đang kiếm em 007sh ( ko phải hồng ) mà khó quá, bác có kinh doanh ko vậy :-*
  8. huong04x3c

huong04x3c Doanh Nhân

Được Like:
    130
    mấy dòng keitai đó thì mình chủ yếu bán ở bên nhật, vì giá khi về vn khá đắt nên ko cạnh tranh đc.
    bạn tham khảo, máy mới về vn là 7T rồi bạn. màu gì cũng có
  9. o0tobite0o

o0tobite0o Thành viên

Được Like:
    71
    Bác có em Sh10c nào ngon ngon không? PM em giá của em ấy nhé:-*
  10. tht671985

tht671985 Thành viên

Được Like:
    36
    Tối nay bác up date giá nhiều dòng máy lên nha để còn tham khảo. Thanks bác.