Toàn Quốc Phá giá đt nhật, giá cạnh tranh nhất thị trường.

Thảo luận trong 'Điện Thoại Chung' bắt đầu bởi huong04x3c, 26 Tháng mười một 2012.

1. huong04x3c

huong04x3c Doanh Nhân

Được Like:
    130
    Do bữa trước có một số anh em muốn unlock tại VN nên mình ko unlock sẵn nữa, đôi khi unlock sẵn mấy dòng có thể làm ở VN với giá rẻ hơn lại làm cho giá thành lên cao, thiệt cho người mua. Nên loại nào có thể unlock với giá rẻ thì nên đem về VN để unlock bạn ạ.
  2. huong04x3c

huong04x3c Doanh Nhân

Được Like:
    130
    OK, vậy để sau này mình sẽ sửa lại topic, cập nhật thêm khoản unlock vào. vì unlock bên này cái nào cũng unlock đc hết, mỗi tội hết 3150 yên thôi. nên cái nào unlock ở vn rẻ hơn thì mình sẽ để nguyên tình trạng máy lock để đem về VN unlock. Cái nào ở vn ko làm đc thì mình làm luôn.
    RedStar thích bài này.
  3. huong04x3c

huong04x3c Doanh Nhân

Được Like:
    130
    mấy dòng keitai bên mình thường hơi cao giá, không biết ở vn bán như thế nào. bên mình đang bán máy 95% giá 4.5T đã unlock đầy đủ. Bạn tham khảo nhé.
  4. huong04x3c

huong04x3c Doanh Nhân

Được Like:
    130
    con SH-06D máy cũ và mới chênh lệch nhau ko đáng kể nên minh không khuyến khích bạn mua máy cũ, còn giá máy mới mình đã PM cho bạn rồi đó. bạn vào trong phần tin nhắn để đọc nhé.
    dqhuy1989 thích bài này.
  5. huong04x3c

huong04x3c Doanh Nhân

Được Like:
    130
    Mấy con đó bên mình cũng có hàng, nhưng mình thấy giá nó hơi cao nên chỉ post những máy mà so với ở VN thực sự là rất rẻ thôi, ngoài ra còn rất nhiều dòng khác. Nếu bạn quan tâm dòng nào thì để lại tin nhắn trong topic hoặc PM vào yahoo cho mình. mình sẽ báo giá cho bạn.
    RedStar thích bài này.
  6. Kut0

Kut0 Thành viên

Được Like:
    57
    Upppppppppppppppppppppppp
    Pm dùm e con F 02d nhé bác :)
  7. TrangNguyen83

TrangNguyen83 Thành viên

Được Like:
    62
    Úii.. topic hot quá! Tạo nên làn gió mới... \:D/
  8. huong04x3c

huong04x3c Doanh Nhân

Được Like:
    130
    Thank bạn nhé. có gì mình lại ghé topic của bạn đá giúp cho bạn mau bán đc hàng.
  9. huong04x3c

huong04x3c Doanh Nhân

Được Like:
    130
    Lòng hận thù thương lái vốn đã có sẵn trong người khi cách đây mấy năm, mình bị hố mấy vụ vì thương lái làm ăn gian trá, nói một đằng làm một nẻo. Mình sẵn sàng nghe thương lái chửi bới thoải mái hehe. Mình chỉ muốn những anh em đam mê đt Nhật được sử dụng hàng HOT với giá cả phải chăng. Mình ko có tư tửng HÚT MÁU người tiêu dùng đâu. Chẳng qua là mình và anh em có chung đam mê chơi ĐT nhật, muốn cùng hội cùng thuyền với nhau cho vui thôi.
    RedStar and Quangthuan07 like this.
  10. cuongnhan

cuongnhan Thành viên

Được Like:
    23
    thế này là những ACE đam mê máy Nhật có khả năng chơi được nhiều hơn rồi