Thảo luận phải chăng BEELINE ko coi trọng khách hàng

Thảo luận trong 'Gmobile' bắt đầu bởi phamvanluong, 18 Tháng hai 2012.

1. dokhoasg

dokhoasg Thành viên

Được Like:
    39
    Rất ư là ... chúi ~:>

Bác am hiểu thế nào về beeline ? Bác còn khẳng định beeline trừ tiền khi gọi nội mạng tỷ phú 1 mà ?

Các bác lại lái sang chuyện khác rồi, em chỉ nêu sự thật như vậy để các bác thấy là dùng beeline gọi nội mạng cực kỳ tiết kiệm thôi. Yêu nhau dĩ nhiên người ta luôn muốn được thoải mái nc với nhau rồi, những ngày xa nhau gọi cho nhau nc quên giờ giấc là điều bình thường thôi.
  2. Huy Ù

Huy Ù Nick Vi Phạm

Được Like:
    3
    Tóm lại cái đó dành cho người ở không. Nên nhớ một mạng pro phải có mặt của những đại gia sẵn sàng cào thẻ vài trăm hay vài triệu nhé. Chứ ko phải những đứa teen như bạn nhé. Sở dĩ KM như vậy là để câu những người rãnh như bạn. Còn người lớn có công việc riêng. Người ta gọi một lần ko tiếc tiền. Còn hơn chất lượng sóng.

Một câu dành cho bạn thôi. Ở không. Không có gì làm. Chắc bạn gái của bạn cũng vậy. Nhưng hãy dành nhiều thời gian cho gia đình hơn. Ngày nào cũng gọi điện như vậy thì hiểu con người bạn như thế nào. Sớm muộn cũng nhạt rồi dẫn đến chia tay. (nếu bạn ko biết chán là gì thì chịu, cứ gọi đt nhiều đi rồi hậu quả tương lai sẽ biết)
  3. deal14.vn

deal14.vn Nick Vi Phạm

Được Like:
    1
    Bác dokhoasg lúc trước hình như dùng mạng gì mà. sao h qa beeline rồi. Đến lúc bỏ beeline qua mạng khác rồi. đến lúc đổi mạng khác lại đi nói xấu beeline, nói tốt mạng mới. Bó tay bác. Hỏi thật kiếm việc gì làm có ích đi chứ suốt ngày vào forum làm như vậy thì thua bác lun
  4. pngbatho

pngbatho Thành viên

Được Like:
    23

Bạn này đã khẳng định và giơ tay là công kích BEELINE nhé. Có thể vì bác giàu quá nên không quan tâm tiền bạc, còn người có tài chính hạn hẹp thì phải sống tranh thủ và tận hưởng dịch vụ thôi
  5. Huy Ù

Huy Ù Nick Vi Phạm

Được Like:
    3
    Vớ vẩn nhỉ ? Thế bác tự nhận mình nghèo nhé. Thế thì hết nói. Còn bạn thì khẳng định lẽo đẽo theo beeline nhé [-O<
  6. pngbatho

pngbatho Thành viên

Được Like:
    23
    Nghèo đâu có gì xấu hổ...chỉ có giàu mà chảnh mà con vô duyên thì mới đáng lên án thôi chứ ^^
  7. Huy Ù

Huy Ù Nick Vi Phạm

Được Like:
    3
    Ái chà vậy mà lần trước tớ lập topic bảo beeline trừ vô lý 20k thì bác vào ném đá. Hay là bác nghèo quá nên lết dép beeline để kiếm ít tiền bo chăng ?
  8. ngaytanthe

ngaytanthe Thành viên

Được Like:
    10
    Huy Ù càng ngày càng nhảm!
  9. Huy Ù

Huy Ù Nick Vi Phạm

Được Like:
    3
    ngaytanthe càng ngày càng xàm!
  10. chauhungvnpt

chauhungvnpt Staff Member

Được Like:
    3,267
    Ôi các bác lại chuẩn bị đồ sát nhau đấy ah? Thôi cho em can nha. Đi làm cả ngày mệt vào diễn đàn đọc thấy toàn chửi nhau nhức cả đầu. Em kg ban nick thì các bác trên lại bảo em bênh, để thì các bác loạn. Hợp tác với em cho diễn đàn sạch đẹp đi các bác.8->