Thảo luận Phản ánh chất lượng dịch vụ Beeline

Thảo luận trong 'Gmobile' bắt đầu bởi lamtiendn, 20 Tháng hai 2012.

1. pminhdien

pminhdien Thành viên

Được Like:
    3
    Mình đi nhiều các tỉnh miền Tây nhận thấy Beeline quá tốt,sóng cải thiện đáng kể rồi.Xe chạy trên đường cao tốc TP.HCM-Trung Lương hơn 80km/h mà nghe rõ không có gì phải phàn nàn.
    Về lâu dài chuyển sang Beeline xài luôn quá....
  2. Dr_Munsu

Dr_Munsu Thành viên

Được Like:
    3
    vt ah , cũng bt thôi , h cước vt còn đắt hơn mobi chỉ so sánh 2 gói tomato vs zone+ thui nhá:-|
  3. Dr_Munsu

Dr_Munsu Thành viên

Được Like:
    3
    vt ah , cũng bt thôi , h cước vt còn đắt hơn mobi chỉ so sánh 2 gói tomato vs zone+ thui nhá:-| , chất lượng chăm sóc kh của vt thì biết rồi:-"
  4. Dr_Munsu

Dr_Munsu Thành viên

Được Like:
    3
    h mà mobi hợp với vina thì may ra các nhà mạng nhỏ còn cơ hộ mở rộng thị trường=P~
  5. MinhCool

MinhCool Thành viên

Được Like:
    1
    Sao mình không sử dụng nhạc chờ mà ngày nào cũng trừ của mình 300đ từ tài khoản chính là sao?....
  6. thitranoceo

thitranoceo Thành viên

Được Like:
    0
    Khi nào thì quê tôi có sóng?
    Thị Trấn Óc Eo, huyện Thoại Sơn, Tỉnh An Giang.
    Thấy gói Tỷ phú quá tuyệt nhưng chờ mãi chưa thấy sóng, tiếc quá!!!!
  7. nguoidaukhohcm

nguoidaukhohcm Thành viên

Được Like:
    1
    Mình vừa xài beeline đc mấy ngày thôi, nhưng cảm thấy rất thích, sóng sánh khá tốt và giá cước thì cực good

Mình đặc biệt thích các dv gtgt của beeline như cuộc gọi nhỡ, thông báo khi thuê bao mình gọi ngoài vùng phủ sóng...

Cố gắng phát huy nhé ^_^
  8. luckyboy9xnb

luckyboy9xnb Thành viên

Được Like:
    6
    ung ho cong an hay hon
  9. luckyboy9xnb

luckyboy9xnb Thành viên

Được Like:
    6
    goi 199 hoi tong dai xem
  10. dungthichngoc

dungthichngoc Thành viên

Được Like:
    0
    mình đang dùng gói tỷ phú 1, cách đây khoảng 3, 4 tuần, mình có nạp 100k và đc + 100k vào tk thưởng.Sau đó khoảng 2 tuần mình kiểm tra thì tkc bị trừ 5000, tkc =95000, mấy ngày sau mình kt tkc còn hơn 93k (số lẻ mình không nhớ), h kt tkc thì còn 92600.Vậy không hiểu beeline trừ vô lý những khoản trên là khoản gì?....? Trong khi đó mình có dk gói sms ko giới hạn, tk phụ của mình h còn 62505. Mong BQT beeline xem xét và giải thích tại sao mình bị trừ những khoản vô lý đó?....