Thảo luận Phản đối cách công bố trúng thưởng cuộc thi Q263. Ban tổ chức mù mắt rồi

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi Cáo già, 25 Tháng mười 2011.

1. giaptuannam

giaptuannam Thành viên

Được Like:
    0
    cái trò này của mobifone mình đã thấy từ hôm đi xem west life rồi, thàng bạn mình chơi trò nhảy (giống như nhảy au) sau đó được số điểm cao nhất. có cả trò hát bài của west life nữa, chỉ có 3 người nhảy và sau đó 1 chị người mẫu của mobifone vào nhảy thì không tính điểm:
    đến cuối khi tra giải thì mình cứ tưởng được cuối cùng đọc lên tên cái chị nào ý, chả rõ được chắc là người của mobi
    đợi mất công mà chả được cái gì, tổ chức to nhưng mà giải thưởng về hết mấy người tổ chức!
  2. lynklee

lynklee Thành viên

Được Like:
    3
    bạn ơi ! làm gì có chuyện đó đâu bạn .... Mobi là mạng lâu năm rồi !! Họ chẳng dại gì làm thế đâu :D....Với lại làm gì có kiểu hack như bạn nói chứ ....?có phải game onl đâu =)))
  3. gameover999

gameover999 Thành viên

Được Like:
    1,806
    Theo mình nghĩ ấy ! mỗi người có một cách nghĩ riêng của họ...Với lại mấy cái chuyện post vài cái ảnh rồi buôn mấy cái chuyện tào lao thì chẳng có ý nghĩa gì cả :)) người ta dùng như thế nào thì người ta tự oánh giá đc mà :D
  4. maxfirexxx

maxfirexxx Thành viên

Được Like:
    3
    Theo tôi nghĩ! thì chắc Cáo già post bài này lên thì cũng yêu quý mạng mobi quá nên mới như thế :)) Với lại cái trò photoshop của bác post lên chắc ở cái TK 21 này chẳng dọa đc ai đâu pác ạ :D
  5. kunxynh

kunxynh Thành viên

Được Like:
    11
    :D Em cũng chẳng biết sao nữa !!! nhưng mà em xài mạng mobi lâu rồi nên cũng tin tưởng đc ấy chứ đâu có như các anh nói như vậy đâu ạ :((
  6. alohalo

alohalo Thành viên

Được Like:
    7
    ý hí ! cái trò này cũng hay đấy nhở !!! ông gì post bài này hình như nói những lời lẽ hơi cay độc thì phải....Chắc dùng mạng khác rồi nên nói ntn thì cũng căng đấy :)) làm gì đến mức như ông ấy nói đâu chứ :(
  7. gameover999

gameover999 Thành viên

Được Like:
    1,806
    Mọi người thử nghĩ xem ! Mobi tạo lên cái trò giả dối đấy để làm cái gì ....? Chẳng lẽ họ thích bị khách hàng của họ bị tuột hết và mất niềm tin hoàn toàn đối với người dùng à ....?
  8. vitbau2011

vitbau2011 Thành viên

Được Like:
    8
    Bác nào nói cũng có lý của riêng mình !!! nhưng mà tôi thấy mọi người người ta dùng mạng nào thì người ta cũng đủ để hiểu mà đâu có cần phải nói những lời lẽ không hay gây mất niềm tin của người dùng làm gì ........ với lại nhà mạng nào tốt hơn thì người ta cũng có thể tự đánh giá cơ mà nhỉ ....?
  9. gameover999

gameover999 Thành viên

Được Like:
    1,806
    Ai cũng nghĩ như bạn thì đó lại là 1 vấn đề bạn ạ !!! nói cho cùng xem cái topic này dở ẹc...mình ngán đến tận cổ này :p
  10. magazine

magazine Thành viên

Được Like:
    10
    Sôi nổi thật !!! Mọi người bàn tán làm cái gì cho mệt :)) Nếu mà hack được giải thưởng như cái topic này thì Việt Nam mình chẳng bao giờ có cái chế độ chính sách xóa đói giảm nghèo làm gì :))