Phần mềm ghi âm Fingertip Access Ultimate Voice Recorder

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG QUẢN LÝ CUỘC GỌI, TIN NHẮN' bắt đầu bởi minhtue, 30 Tháng ba 2009.

1. motsinhvien

motsinhvien Thành viên

Được Like:
    40
    mình đang xài bản 6.1.1 mà. sao bạn nói bản này mới nhất?
  2. copxongpaste

copxongpaste Thành viên

Được Like:
    0
    tớ dùng N81,đã dow về nhưng ko đăng ký đc, tớ đánh key giống như các bạn bảo nhưng nó vẫn không nhận hixxc
  3. khongan

khongan Thành viên

Được Like:
    14
    "Red" key được gán như thế nào các bác nhỉ ? Phần mềm 6.1.1 này chạy với N78 tắt được tiếng beep, có pass bảo vệ. Mỗi tội đang ghi memo mà có cuộc gọi đến nó tạm ngắt memo đi. Hơn nữa không có ghi dạng MP3 nên khi ghi memo(WAV) dễ bị đầy thẻ nhớ
  4. logach07

logach07 Thành viên

Được Like:
    15
    cái này phải để ở chệ độ Hide mới ghi âm được à mấy bạn
  5. minhtue

minhtue Super Moderator Staff Member

Được Like:
    4,617
    Khi bạn chọn Hide thì nó sẽ chạy nền thì mới ghi âm được chứ bạn, nhưng có thể set để nó không hiển thị khi xem các phần mềm đang chạy chế độ background bằng cách nhấn giữ phím Menu.
  6. phucliem

phucliem Thành viên

Được Like:
    64
    chắc pm này vẫn bip bip với thằng e72 rồi hxi hix, có ai có bản nào sài dc với e72 ko
    maximux3000 thích bài này.
  7. minhtue

minhtue Super Moderator Staff Member

Được Like:
    4,617
    Cài vào và trải nghiệm đi bạn, hơi đâu mà phỏng đoán cho mệt. Tự mình tìm lấy câu trả lời sẽ thú vị hơn nhiều đấy. Không thích thì ta remove thôi.
  8. Foxie

Foxie Thành viên

Được Like:
    4
    Đang sử dụng PM này trên N86 rất hay. Giờ chuyển sang Satio cài vào thì ko tài nào Cr@ck đc mặc dù đã nhập 0000 12345 00000 mà ko đc :(
  9. phucliem

phucliem Thành viên

Được Like:
    64
    hiện nay e72 ko tắt dc tiếng bip với mọi pm kể cả pm trên , nhưng đã có file patch tắt dc tiếng bip, có bạn trên dd post rồi nên mình ko posst lại ai sài mà bị thì lên dd kiếm nhé
    maximux3000 thích bài này.
  10. nguyenngocgiang

nguyenngocgiang Thành viên

Được Like:
    285
    em xài E71x (sản phẩm xuất Mỹ), chưa hack, chưa signed gì hết (em chẳng biết làm dù đã nghiên cứu), muốn cài phần mềm ghi âm cuộc gọi vào máy (UVR) mà không thể cài được, chán như con gián, có cao thủ nào ở SG có thể làm giúp em không, mời các bác cafe, hic.

Trước đây em xài E60, chép UVR 3.1 của thegioididong vào xài phà phà, không hề bị lỗi gì hết, giờ chép đúng bản đó vào E71x thì cài được nhưng không kích hoạt được, chẳng hiểu tại sao nữa.

Box của mình có hay offline hàng tuần không nhỉ, cho em đi ké để học hỏi kinh nghiệm với.

Từ khi thay giao diện, em không thấy nút THANKS đâu nhỉ, muốn THANKS mà không được.