Phần mềm S80,S90 (N9210,N9300,9500...) Cập nhật liên tục

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG TỔNG HỢP, ỨNG DỤNG KHÁC' bắt đầu bởi PHUTHINH, 21 Tháng mười 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. LongMOB

LongMOB Guest

Làm gì mà bi quan thế, con 9500 dùng quá tuyệt vời đấy chứ. Nhưng nếu mà nói là không có nhiều trò chơi thì cũng đúng vì nó là máy dùng cho business. Sao không đem nó mà so sánh với 7610 xem là cái nào có excel, words, powerpoint, wifi, email... hi...hi... Nói thế thôi, các MOD có thêm cái gì hay thì up lên cho longwaveus với, không thì người ta quẳng máy đi đấy.
  2. longwaveus

longwaveus Thành viên

Được Like:
    6
    Excel, word đâi có dùng để soạn thảo văn bản và gõ bằng tiếng việt được đâu, quá chán.
  3. ca map

ca map Thành viên

Được Like:
    7
    trời đất sao lại vứt đi thế soft cho N 9500 nhiều mà bạn , nếu dùng cho công việc thì ok lắm mà , nếu bạn vứt chỗ nào thì nói mình nhé ehehe
  4. luctt

luctt Guest

Cài bộ gõ TV là gõ okie mà
  5. beo123

beo123 Thành viên

Được Like:
    2
    9500 sử dụng tiếng việt tốt mà, cài bộ gõ và font tiếng việt là Ok liền a
  6. Orinus

Orinus Thành viên

Được Like:
    0
    May anh oi,lam on mo lai cai duong link pocket english dictionaries dum em di,please!!!!
  7. starfish

starfish Guest

Volcano ơi, chỉ starfish setup game cho N9500 đi, sao starfish setup ko được, với lại cho starfish xin SM for 9500 luôn nha, thanks
  8. hoanghai7641

hoanghai7641 Thành viên

Được Like:
    9
    Haison1 ơi!Bạn dùng Nokia 7710 có bị đang nhắn tin mà máy tự khởi động lại ko vậy?Với lại bạn dùng nó có thấy bộ xử lý của nó chậm ko vậy?Có cách nào làm cho nó chạy nhanh lên được ko vậy bạn?
  9. riken125

riken125 Guest

ai có phần miềm với themes của 7710 cho em xin với .cám ơn !
  10. longwaveus

longwaveus Thành viên

Được Like:
    6
    Có cài cái vaskey gì đấy mà đâu có dùng được. Ai có bộ gõ tiếng việt và font tiếng việt thì post lên cho mình dùng với. Hướng dẫn cách cài đặt luôn nhé. Thank you.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.