Phần mềm S80,S90 (N9210,N9300,9500...) Cập nhật liên tục

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG TỔNG HỢP, ỨNG DỤNG KHÁC' bắt đầu bởi PHUTHINH, 21 Tháng mười 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. haison1

haison1 Thành viên

Được Like:
    41
    Trời ơi, hồi đó mình dùng O2ii có cái chặn cuộc gọi hay lắm, có đưa kia nó phá, nhá máy liên tục một ngày đến 50 cuộc (vì nó ở không) , nhưng nhờ có cái chặn cuộc gọi kia mà mình không phải bận tâm. còn nói như bạn thì nếu nó nhá máy đến 100 lần một ngày thì mình điên mất.
  2. trantuanduc

trantuanduc Thành viên

Được Like:
    75
    cảm ơn pác nhiều nha. cho e hỏi là cái bài chỉ crack skyfore bằng tiếng việt đâu rồi. ghi lại cho mình nha
  3. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    Bạn có thể xem lại ở trang 18 thử dùng codec Xvid mpeg4
  4. mabu

mabu Thành viên

Được Like:
    125
    Cám ơn cuongxn7! Tôi đã thử theo cách đó của bạn rồi, tuy nhiên, file tạo ra có dung lượng rất lớn (mức 3) chứ không phải hơn 1Mb/1 phút. Mặc dù chất lượng hình ảnh là tuyệt vời, nhưng xem vẫn bị giật!? Bạn có cách nào khác không?
  5. LaiNo_Kia

LaiNo_Kia Guest

Rất cám ơn bạn angel_of_love. Cách làm bạn chỉ chuẩn hơn cách của mình nhiều, mình đã sơ sót khi không nói là phải chạy bản demo trước khi copy các file cần thiết sang. Bác có thể post lại cách làm đơn giản của bác được không? cách của mình rắc rối quá thể.

Các file đính kèm:

6. CUONG-PERMANENT

CUONG-PERMANENT Ex-Admin

Được Like:
    712
    Tôi đã thử dùng nhiều loại codec rồi nhưng chỉ
    thấy có cách nầy là tốt hơn,nếu nguồn film gốc của bạn có chất lượng tốt bạn có thể để ở mức 4 sẽ giảm bớt dung lượng
  7. trantuanduc

trantuanduc Thành viên

Được Like:
    75
    LaiNo_kia ơi. chán quá sao em làm hoài vẫn ko đc vậy pác. Có khi tại e cài bản demo quá lâu bây giờ xoá cài lại cũng hỏng đc
  8. hoanghai7641

hoanghai7641 Thành viên

Được Like:
    9
    Vậy hả bạn?Nhưng mình thấy cài aapman của s80 vào máy mà vẫn sài đc mà.Mà aapman đó cũng ko cần thiết hả bạn?
  9. hoanghai7641

hoanghai7641 Thành viên

Được Like:
    9
    Mỉnh thử làm theo cách đó rồi nhưng sao vẫn ko đc?Bạn có bản Skyforce đầy đủ thì gửi cho mình theo địa chỉ imail này nhé:xinchomaiyeu7641@yahoo.com
    .Cảm ơn nhiều nhé!!!!!!
  10. minhacoong

minhacoong Guest

Em vừa mới lấy con N6680 và muốn cài chương trình Full Sceen Caller. Bác nào có cho em cái link down và hướng dẫn thì tốt quá. Em cảm ơn.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.