Phần mềm S80,S90 (N9210,N9300,9500...) Cập nhật liên tục

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG TỔNG HỢP, ỨNG DỤNG KHÁC' bắt đầu bởi PHUTHINH, 21 Tháng mười 2004.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hoanghai7641

hoanghai7641 Thành viên

Được Like:
    9
    Vậy là ra ngoài chạy bản Skyforce demo trước rồi mới vào chép các file ở b wa Skyforce demo hả bạn?Như vậy là crk được hả bạn?Giải thích rõ hơn hộ mình nhé!Thank you!!!!!
  2. Iceberg

Iceberg Ex-Mod

Được Like:
    180
    Để đỡ vất vả, sau khi bác cài hai bản bao gồm demo và full vào máy xong thì chạy bản demo (như chơi game bình thường), sau đó thoát ra và tiến hành crk như bác Lai_Nokia hướng dẫn vậy.
  3. b2ong

b2ong Thành viên

Được Like:
    0
    Bộ gõ TV 9500

Bác có bộ gõ TV chuẩn cho 9500 không mail cho tôi với, cái Vasckey của tôi mỗi lần chạy là phải chui vào tận System/apps để chạy file .app, bất tiện quá.
    Email của tôi là tungtd@gmail.com.
    Tks.
  4. beo123

beo123 Thành viên

Được Like:
    2

Bác cài vào, bộ gõ chỉ các tác dụng khi chạy thường trú

Các file đính kèm:

Hope thích bài này.
  5. tuananh_o2

tuananh_o2 Thành viên

Được Like:
    9
    Xin hỏi

Sao em không thấy ai Up phần mềm của 9210i hết vậy, bác nào có cho em xin những phần mềm của 9210i với. Em mới tậu con 9210i về không có phần mềm xài chán chết
  6. LaiNo_Kia

LaiNo_Kia Guest

Game hay cho 7710. Java Fullscreen+Sound. Có thể chơi tới 7 người trên một máy để đọ điểm, có thể chơi tất cả các bài cũng như chơi riêng từng bài một. Ngay cả điểm chuẩn cũng khá cao phải dùng mẹo mới vượt qua được. Hy vọng lần này post thành công 2 lần trước không lên được. Chúc vui vẻ. Có phần mềm mới bên My-symbian cho 7710 dùng để nhận thư từ nhiều nguồn. Key là 237335. Nhưng chắc không hoạt động được ở Vietnam đâu.

Các file đính kèm:

7. hoanghai7641

hoanghai7641 Thành viên

Được Like:
    9
    Cảm ơn ông bạn nhé.Mình làm đc rồi....
  8. Iceberg

Iceberg Ex-Mod

Được Like:
    180
    CHúc mừng bác. Games Super miner cũng làm như vậy nhé. À mà bác có games gì không thì up lên cho mọi người cùng chơi. Ủa mà sao kêu là Ông Bạn???
  9. haison1

haison1 Thành viên

Được Like:
    41
    Có bác nào biết chương trình dấu tin nhắn cho S90 không? tôi thấy PPC nó có mà thèm quá. Tin nhắn của 7710 khi nhận được cứ nhảy luôn lên màn hình, làm cách nào bây giờ ?
  10. PBSG

PBSG Thành viên

Được Like:
    1
    Font unicode

Install vào System\font là xem tiếng Việt Unicode được ngay

Các file đính kèm:

• font.sis
      Kích thước:
      544.5 KB
      Đọc:
      317