Toàn Quốc Phụ kiện đầy đủ cho điện thoại nhật F-06E, F-02E, SH-06E, SH-02E, Toshiaba, Sony Japan, Samsung....

Thảo luận trong 'Phụ Kiện Điện Thoại' bắt đầu bởi boy_herovn, 1 Tháng chín 2011.

1. boy_herovn

boy_herovn Thành viên

Được Like:
    95
  2. boy_herovn

boy_herovn Thành viên

Được Like:
    95
    Điện thoại Nhật : Sharp SH-12C, F-07C, SH-10C, L-04C, Iphone Nhật
  3. Pos_Sacombank

Pos_Sacombank Thành viên

Được Like:
    5
    Giá 12c tốt quá mà ở Sài Gòn, không được xem hàng trước khi mua nên cũng ngại, rồi thanh toán, bảo hành khi co phát sinh cũng khó. Bạn có thể tư vấn mình thêm không.
  4. boy_herovn

boy_herovn Thành viên

Được Like:
    95
    Nếu bạn có người quen ở HN thì nhờ qua xem cũng được, mình bảo hành cả ở cửa hàng và có thể gửi bảo hành về bên Nhật nữa.
  5. Pos_Sacombank

Pos_Sacombank Thành viên

Được Like:
    5
    Ý mình muốn nói là mình ở sài gòn lỡ có vấn đề gì thì khó khăn trong việc bảo hành, bạn có CN ở sài gòn thì hay quá, cho mình hỏi thêm phương thức thanh toán và vận chuyển thế nào, nếu mình lấy thêm 2 cái ốp lưng, đổi thẻ 2gb thành 8gb thì tổng cộng là bao tiền.
  6. boy_herovn

boy_herovn Thành viên

Được Like:
    95
    Mình đang xúc tiến để mở chi nhánh trong SG theo dạng liên kết, nếu bạn không có người quen ở HN thì có thể chuyển tiền trước, rồi mình sẽ chuyển máy đến tận tay bạn. Ốp lưng xịn từ Nhật giá 250k, thay thẻ 8gb mình lấy 200k nhé!
  7. Pos_Sacombank

Pos_Sacombank Thành viên

Được Like:
    5
    Hiện tại mình đang cần trước cái ốp lưng sh12c màu đen, khi nào mình chuyển tiền cho bạn xong mình sẽ gọi báo cho bạn biết rồi chuyển hàng cho mình nha. Mình tên Trọng số phone: 0982918982, địa chỉ nhận hàng: 23/4 Huỳnh Mẫn Đạt, P.19, Q.Bình Thanh, Tp.hcm.
  8. boy_herovn

boy_herovn Thành viên

Được Like:
    95
    Điện thoại Nhật: Sharp SH-01D
  9. boy_herovn

boy_herovn Thành viên

Được Like:
    95
    Điện thoại Nhật: Sharp SH-01D còn 2 ngày
  10. boy_herovn

boy_herovn Thành viên

Được Like:
    95
    Sharp SH-12C, điện thoại Nhật, Docomo SH-01D.
    Nhật đặt hàng Sharp SH-01D