Phục hồi Hòm thư bí mật trên 903SH

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi BAXU, 9 Tháng mười 2006.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. BAXU

BAXU Guest

Anh em chú ý:

Cần backup lại toàn bộ dữ liệu quan trọng vào thẻ nhớ nhé: vô connec-memory card-backup(nhập mã rùi OK). Sau khi mần xong thì restote lại nhé...!!!
  2. ntthanh

ntthanh Thành viên

Được Like:
    37
    Pác BAXU à, em backup contact sau khi restore lại thì ảnh đại diện của mỗi tên không lưu lại được, toi rồi lại phải làm lại, hic hic :((
  3. BAXU

BAXU Guest

Trời ơi, không đọc kỹ bên trên rùi: move những file quan trọng sang thẻ nhớ....:o
  4. ntthanh

ntthanh Thành viên

Được Like:
    37
    Move hết rùi mà, cũng không vấn đề j nữa đâu Pác à, em cũng làm lại ok hết rùi. Vừa rồi cách đây 5 Phút em vào xem Picture, chưa kịp xem, đang chuyển từ máy sang thẻ để xem thì tự nhiên máy restart lại kô hiểu lỗi tại sao vậy Pác? Máy có vần đè j rùi phải ko Pác?
  5. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    lại lỗi restart bạn à!!!:hug:
  6. BAXU

BAXU Guest

Lỗi restart thì cứ để vậy chơi thui, vài lần là hết, không vấn đề gì cả.....GX serie và TM serie cũng có lỗi này......:confused:
  7. ntthanh

ntthanh Thành viên

Được Like:
    37
    To BAXU & minhhoang:
    Nó bị mỗi lần đó thui, giờ thì ngon lành rùi. Hòm thư bí mật cứ phải gọi là ... phát huy hết tác dụng. :D
  8. BAXU

BAXU Guest

Khi backup danh bạ, nếu máy hiện lên dòng chữ: save contact pictures as well thì bấm yes. Anh theo danh bạ sẽ được lưu lại, khi restore lại danh bạ, toàn bộ ảnh kèm theo danh bạ sẽ được phục hồi..!!!:D
  9. ntthanh

ntthanh Thành viên

Được Like:
    37
    ok em làm ngon lanh rùi Pác BAXU à.
  10. cai_nguc

cai_nguc Thành viên

Được Like:
    3
    Ngon thế nào được khi có hòm thư bí mật thì mất sms dài quá 160 ký tự, phục hồi được sms thì chẳng còn hòm thư bí mật nữa. Có bác nào có cao kiến gì không. Giúp em với
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.