Phục hồi MOVINAND ANYCALL SHW-M110S khi up nhầm rom, Repair boot

Thảo luận trong 'M110S GALAXY S' bắt đầu bởi Lardy, 20 Tháng mười 2012.

1. liarjin

liarjin Thành viên

Được Like:
    0
    Máy em bi h chêt bọ nhớ trong treo ở màn hình bi h làm như thế nào ạ .
  2. idcuatao2

idcuatao2 Thành viên

Được Like:
    1
    Máy mình hàng hàn quắc shw-m110s hiện giờ đang phiên bản tiếng anh giờ mình muốn up rom mới nhất cho em nó thì như nào ạ ai có link gửi em với ạ. định mầy mò tự làm nhưng mà thấy gê gê vì thấy nhiều bạn bị tác dụng phụ như mất 3g mất wifi mình thấy ớn ớn :(
  3. Lardy

Lardy Staff Member

Được Like:
    515
    trong diễn đàn có rất nhiều rom :D bạn đọc kỹ nhé
  4. idcuatao2

idcuatao2 Thành viên

Được Like:
    1
    Bạn ơi cho mình hỏi cái m110s này tại sao mình nhắn tin đến tổng đài nó cứ báo sai cú pháp nhỉ mình dùng mọi cách để làm cũng không được cứ phải tháo sim lắp máy khác mới nhắn được là sao ạ. giúp mình với!
    Mình gọi điện đến tổng đài nó bảo là bạn nắn tin toàn ........ thì làm sao mà máy nó dịch được :(
  5. idcuatao2

idcuatao2 Thành viên

Được Like:
    1
    giúp mình với được không ạ. nó bị thế này điên quá
  6. Lardy

Lardy Staff Member

Được Like:
    515
    bạn dùng rom nào vậy
  7. liarjin

liarjin Thành viên

Được Like:
    0
    Lại co biến sau khi repair đươc đến chỗ movinand không chay rút máy ra khởi động lại lại hiên anycall ko hiên samsung i9000 nữa thế là em úp thử rom khác vào bi h dùng bt nhưng không có bộ nhớ ko thể nhớ bi h làm như thế nào a
  8. idcuatao2

idcuatao2 Thành viên

Được Like:
    1
    Mình vẫn xài bản cũ tiếng anh của nó mình chưa up rom nào cả bạn à. tại vì mình cũng biết chút ít về tiếng anh nên mình không cần tiếng việt lắm. chỉ mỗi tội cái lỗi tai hại đó thôi, còn nt với bạn bè người thân thì vẫn bình thường bạn à chán ghê chẳng biết như thê nào nữa hixx!!!
  9. idcuatao2

idcuatao2 Thành viên

Được Like:
    1
    máy của bạn lúc đầu đang ngon lành hả bạn Up nhầm rom cái là ra đi luôn hả.
  10. liarjin

liarjin Thành viên

Được Like:
    0
    Vâng nó ra đi luôn bi h dang úp thử = thể nhớ nhưng cũng đang không được chả hiểu tại sao nua.Tình hình bi h vẫn lên bt nhưng khôg có tý bôn nhớ nào luôn 1200 rồi cứu được nữa không