Phục hồi MOVINAND SGS ANYCALL SHW-M110S khi up nhầm rom

Thảo luận trong 'Android: Kiến Thức, Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi ebooker, 26 Tháng mười một 2011.

1. atulahahaha

atulahahaha Thành viên

Được Like:
    8
    Đó là do trong quá trình bạn làm có sai xót gì,nói chung bạn làm mà xảy ra lỗi(tất cả những lỗi đó không phải do chủ pic nhé hãy xem xét lại thật kỹ đi). Tôi làm như hướng dẫn đến thời điểm này là 4 lần rồi nè vì nghe các bạn báo lỗi rồi nói chủ pic nên mình tức quá làm đi làm lại nhiều lần thử xem có gặp gì k mà làm đi làm lại 4 lần rồi nè chạy tuốt lỗi lầm gì đâu chứ.
  2. duc97ltk

duc97ltk Thành viên

Được Like:
    8
    hề hề.sorry nhá.máy mình bị lỗi efs,đã sửa đc rồi
  3. kyo2907

kyo2907 Thành viên

Được Like:
    0
    mấy bạn ơi, cho mình hỏi là muốn phục hồi movinand cho samsung galaxy m130k thì được không?.... cho mình cái link để down với
  4. duythuan_hp

duythuan_hp Thành viên

Được Like:
    0
    Cảm ơn chủ thớt nhé . Mình làm đủ kiểu mà con M110s của mình vẫn không thể nào nhận sim được . Làm theo hướng dẫn của chủ thớt mà con máy của mình đã nhận đc sim . Rất ok . Mọi ng nếu ai bị như tôi thì cứ làm theo như vậy sẽ ok ngay đó \:D/ hj^^
  5. goodluck01

goodluck01 Thành viên

Được Like:
    0
    Các bạn ơi giúp mình, mình tập tành uprom của con m110s bi giờ lỗi khi bật máy nó chỉ hiện màn hình cái máy tính cộng thâm chữ Upgrade . Giờ phải làm sao a e giúp mình với, đang cần gấp , ai giúp dc mình pm y/h: satthubongtoi_hp2006 hoac sdt 01228200505 . thanks nhiều , hjx
  6. ebooker

ebooker Staff Member

Được Like:
    398
    Cứ up lại từ đầu là okie.
  7. anhlv

anhlv Thành viên

Được Like:
    0
    Mình cũng mới chuyển sang dùng android. Cho mình hỏi lỗi bước 7 thì up tiếp bằng cái tải về bên dưới bài viết chủ chủ topic như nào thế. Tại gà nên mới đọc qua chưa hiểu
  8. themqua2011

themqua2011 Thành viên

Được Like:
    0
    link die hết rồi các bác ợ.ai có úp lại gúp với.
  9. chudu05

chudu05 Thành viên

Được Like:
    0
    update lại link đi chủ thread
  10. pdsupplier

pdsupplier Thành viên

Được Like:
    1
    Cứ up lại từ đầu -> Fine