Phục hồi MOVINAND SGS ANYCALL SHW-M110S khi up nhầm rom

Thảo luận trong 'Android: Kiến Thức, Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi ebooker, 26 Tháng mười một 2011.

1. blackcouger

blackcouger Thành viên

Được Like:
    1
    bạn nào dow rùi làm ơn up lại link giùm mình với.
  2. btrungkien

btrungkien Thành viên

Được Like:
    0
    biết rằng bài cũng nâu rồi.Nhưng nó vô cùng có ích.các bạn có thể fix lại link giùm với
  3. Lucatony_91

Lucatony_91 Thành viên

Được Like:
    0
    các bác up lại link giùm e đi các bác. link die hết rồi ạ
  4. doanhoang88

doanhoang88 Thành viên

Được Like:
    0
    cảm ơn bác, đúng file em đang tìm, mọi người chú ý file repair chính là các file của chủ topic bị die mọi người down về và khác phục cho em M110s của mình nhé, cảm ơn bác ebooker đã có bài viết tuyệt vời, ai chưa có link PM mình up lại link cho mail mình là: anhnguyen9088a1[MENTION=134938]Gmail.Com[/MENTION] hịc mất 2 ngày 2 đêm cuối cùng đã cứu được M110s, bực mình thật lúc mua cứ nghĩ là I9000, hiện tại trên thị trường giao bán galaxy s I9000 nhưng thực chất là M110s. em thấy họ cứ bảo là M110s để anh am đỡ up nhầm rom có phải tốt không
  5. doanhoang88

doanhoang88 Thành viên

Được Like:
    0
    link đây nè bác chính là link repair đó. http://www.4shared.com/zip/In6R5gmA/repair.html cảm ơn chủ topic đã có bài viết hay, em mất 2 ngày mới cứu được em nó, bác nào cần file thì mail em up lại cho nhé Gmail: anhnguyen9088a2[MENTION=134938]Gmail.Com[/MENTION]
  6. doanhoang88

doanhoang88 Thành viên

Được Like:
    0

chính là file repair đó bác không down đc các bác mail em up lại cho anhnguyen9088a2[MENTION=134938]Gmail.Com[/MENTION]
  7. vvvminhthuan

vvvminhthuan Thành viên

Được Like:
    0
    mấy Anh cho em xin cái link với...Tình hình máy em là S1 m110s em mới dùng không biết úp nhầm ROM I9000.Em đi quán sữa họ bảo bị mất BOOT không sữa được mong cái bác giúp đỡ em Với ^:)^
  8. minhkhoils

minhkhoils Thành viên

Được Like:
    0
    Của các bác đây. Hôm nọ em lọ mọ mãi cuối cùng cũng chữa được con M110S này. Cũng may chưa mang ra chặn giấy
    Nhớ đa tạ bác chủ thớt nhé. E cảm tạ lắm lắm ạ
  9. minhkhoils

minhkhoils Thành viên

Được Like:
    0
    E mới đk GSM nên không up đc link, đành spam 5 comm vậy
  10. minhkhoils

minhkhoils Thành viên

Được Like:
    0
    Mà cái các bác chạy đúng y như hướng dẫn ấy ạ. e chạy đến bước 6 thì chưa ok nên chạy hết các bước thì ok
  11. minhkhoils

minhkhoils Thành viên

Được Like:
    0
    Rồi các bác cũng dùng ODIN V1.3 ý chạy mới được, em chạy bản 1.7 hay 1.8 đều OR hết
  12. minhkhoils

minhkhoils Thành viên

Được Like:
    0
    Rồi các bác cũng dùng ODIN chạy luôn bản M110S VUHOANG PRO SP2 ấy. đẹp kinh khủng luôn
  13. minhkhoils

minhkhoils Thành viên

Được Like:
    0