Thảo luận PwnageTool 4.3 - Custom FW 4.3.1 cho AppleTV 2G (Untethered JB aTV 2G)

Thảo luận trong 'Apple TV2 / TV3: Ứng Dụng & Jailbreak' bắt đầu bởi bvkakalot, 5 Tháng tư 2011.

1. bvkakalot

bvkakalot <b><font color="green"><marquee >"Stay Hungry, Sta Staff Member

Được Like:
    1,014
    @Willie: Bác cần phải dùng từ cho chính xác hơn 1 tí nhé.
    "killall Lowtide" là dành cho các aTV dùng FW 4.0 thôi. (lowtide chứ ko phải tinytide?)
    Sau này là "killall AppleTV"

NitoTV chứ ko phải là Nitro?....

Lúc đầu cai NitoTV dùng trên fw 4.3.1 bị trục trặc gì đó, về sau nghe nói NitoTV đã được update rùi mà? Bác xài ko được cái gì vậy?
    Bác đang dùng app gì? Install ra sao? Đã dùng được lần nào chưa?
    Nên nhớ là có nhiều app chưa hỗ trợ cho FW 4.3.1 nhé.
    willie thích bài này.
  2. willie

willie Thành viên

Được Like:
    0
    uhm,tại mình ko rõ lắm,vì con apple tv này mua về trc giờ chỉ để streaming trên ip ipad v itouch thôi,giờ thì cũng rành dc tý!cái hbmc thì hình như mình ko install dc !thanks bạn nhe,hehe,mình sơ xuất gõ linh tinh vì lúc đó nhớ sao viết vậy ko để ý ghi gì,à.bạn ở sài gòn hả,bạn text cho mình vào sdt này nhe,mình sẽ gọi lại cho bạn,mình đag kiếm nguồn chép ứng dụng iphone v ipad vì mình sắp mở tiệm service về đồ apple,mong dc sự giúp đỡ của bạn ! 01293050885
  3. banggia11

banggia11 Thành viên

Được Like:
    0
    cho em hỏi tí nha, em mới mua cái appletv 3, gắn vào tv mà nó chỉ hiện ra hình kết nối itunes,e gắn vào thì itunes báo là restore appletv. em restore rùi mà nó vẫn báo hình itunes như cũ. có bác nào chỉ giúp em với.