Quản trị ơi, Iphone 3GS hỏng toàn phần

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi nbdat, 20 Tháng bảy 2010.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. dangki_thu

dangki_thu Thành viên

Được Like:
    51
    Cái bệnh máy bác chắc không trông chờ anh em giúp giải quyết online được đâu.

Bác cẩn thận nhỉ. Nhưng không dám mang đi sửa thì cũng mất toi tiền mà. Thời buổi này mà không có người thân thực sự đáng tin thì mang đi đâu cũng không an tâm. Có thể chủ cửa hàng không muốn tự hạ uy tín của mình nhưng không thể quản lí hết nhân viên của mình được.
    À, 75C Nguyễn Du cũng chính là GSM đấy bác. Thấy nhiều người kêu ca nhưng thực sự mình cũng chả tin được bên nào cả. Gặp mặt nhau nói chuyện còn khó biết lòng người huống hồ là bài posst trên mạng. Máy hỏng mình cũng vẫn phải mang lên 75C sửa thôi và may mắn là chưa gặp ông thợ "rỏm" nào. Chả nhẽ một cục tiền lại đắp chiếu. Bản thân mình cũng bị lừa vài lần rồi. Bị cả người mua hàng của mình và cả chỗ mình mang đi sửa lừa nữa.

Vẫn còn đâu đó những người có lương tâm nhưng có mấy ai may mắn tìm ra chứ. Buồn!
    Post bài cuối trước khi topic close :D
  2. nbdat

nbdat Thành viên

Được Like:
    18
    E post thêm 1 tý trước khi đóng cửa topic

Nếu có gì không phải, các bác Gsm bỏ qua nhé. :"> E chả để ý. Hị hị
    E ko đắp chiếu Ip. Chí ít thì nó cũng phải thành Ipod 3GS chứ.
    E cố đợi rồi bảo hành bên "Bển". E nghĩ lỗi do phần cứng nên chắc được đổi thôi.
    Máy E hết bảo hành, E mới cho mổ xẻ. Số E nó vất vả 1 tý nhưng "hậu họa" lại cũng ôn ổn.

Chúc các bác Gsm - 75 Nguyễn du gặp nhiều may mắn.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.