Redsn0w 0.9 Beta 3 - Cho những người muốn thử nghiệm (fw 3.0 + 3.1.2) - Update !!!

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi Dtube, 21 Tháng một 2010.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. audiv8

audiv8 Thành viên

Được Like:
    134
    cái này mình nghĩ là bạn nhầm...trước đây mình vẫn có xài blackra1n RC3 JB máy sx tuần 40+ or có cả 001 ;),Reset Network Settings cũng có thể là treo táo,có thể ko...hên xui...giờ có Tools của Dv-Team cũng chưa thể fix được lỗi Reboot đâu bạn,chúng ta vẫn phải chờ...và vẫn phải thật sự gửi lời cảm ơn đến Geohot...
  2. novemberạinp85

novemberạinp85 Thành viên

Được Like:
    38
    Mình không hiểu ý của bạn đoạn này lắm ****? Theo như lời bạn nói, nếu như là máy 3GS World (sau tuần 40) thì sau khi Restone lại FW gốc và Jailbreak thì sẽ không gặp hiện tượng phải chạy Blackra1n để khởi động mỗi khi Reboot, có đúng không ? Nếu như vậy tại sao con 3GS World mình mới mua vẫn gặp hiện tượng đó (Mình Jaibreak bằng Blackra1n). Mình chưa thử Jailbreak bằng Redsn0w 0.9 beta 3 vì nghe bác Dtube nói, Redsn0w 0.9 beta 3 vẫn chưa giải quyết được vấn đề đó.

Nếu như mình hiểu đúng ý bạn như ở trên thì mong bạn chỉ cho mình cách Jailbreak 3GS World để giải quyết hiện tượng trên, còn nếu không thì mình xin lỗi, chắc mình hiểu nhầm í bạn :)
  3. audiv8

audiv8 Thành viên

Được Like:
    134
    bạn ko hiểu vấn đề ở đây ah? bạn phải biết phân biệt FW gốc là gì ? FW Custom là gì? máy ko được JB thì hỏi làm sao RS được FW Custom?còn đối với ip 3GS sx >tuần 40 thì ko thể RS FW custom ( cũng tuỳ hên xui,có con sx >tuần 40 vẫn Boot và RS FW custom bình thường)...Bạn tìm hiểu thêm nha,1-2 câu ko thể nói rõ để cho bạn hiểu hết được.Chúc bạn vui vẻ !
  4. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    Redsn0w nay đã ra khỏi chu kỳ Beta và phiên bản chính thức 0.9.2 nay đã được công bố.
    Topic này sẽ đóng lại tại đây.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.