Review SH-01B

Thảo luận trong 'JMP: Tin Tức, Đánh Giá' bắt đầu bởi SIM-MINHU, 16 Tháng mười hai 2009.

1. ginas90

ginas90 Thành viên

Được Like:
    0
    Nge cac bac noi muon mua ngay 1 e ve de choi xem the nao! Minh thi chua dung dt Nhat bh nen muon thay doi vi cung chan nokia r nhung con mu mo ve JMP qua nen can tu van them ! Co bac nao o Ha Noi dang dung e nay cho minh ngam ngia voi, minh moi cafe ^^! Nhan tien cho minh hoi luon ve gia ca e nay bh la bao nhieu va cho nao mua e nay uy tin vs ! Minh cam on ;)!
  2. thanhdatnguyen108

thanhdatnguyen108 Thành viên

Được Like:
    111
    ối, thế em hỏi thật bác 1 câu nhé, bác dùng em này chỉ để ngắm vỏ ngoài thôi ạ =)) thế thà bác dùng 1110i cho khỏi phải tắt eco mode, nghe gọi tẹt tèn ten 2 ngày, khuyến mại thêm 2 ngày nghịch chỉ để xả pin.hí hí. số tiền còn lại dư 1 em máy ảnh du lịch hạng trung chụp ảnh tẹt tèn ten, khéo vẫn dư 1 ít để đầu tư quả usb mp3 nữa cơ. kaka
    chơi tẹt đi bác, cảm nhận hết sức mạnh multi của em nó đi. jpm thì chỉ có cái bác đang tiết kiệm là nổi bật nhất mà bác lại ko chơi thì còn chơi gì nữa. ngày xạc 1 lần em thấy cũng đáng để xạc mà.

còn bác nào hỏi so con này với 933sh thì theo em là 01B hơn, 933sh nên so với 06A thì là đồng hạng, 01B nên so với 940sh.
  3. SIM-MINHU

SIM-MINHU Super Moderator Staff Member

Được Like:
    2,635
    940sh bèo nhèo, chụp ảnh thua 933sh nữa. hehehehe.
  4. sandigo

sandigo Thành viên

Được Like:
    5
    E lở chỉnh bậy chổ nào mà h màn hình nhìn nó mờ mờ ngứa mắt ko chịu dc.ko còn sắc nét như trc nữa.pro nào giúp e chỉnh lại với
  5. thanh07ho

thanh07ho Thành viên

Được Like:
    3
    bạn vào setting chỉnh display xem sao
  6. sandigo

sandigo Thành viên

Được Like:
    5
    hì.đã xong.nhấn giữ im nút có hình kính lúp ở góc trái phía dưới cùng.
  7. sangs2vn

sangs2vn Thành viên

Được Like:
    0
    cho mình hỏi trong tầm 6-7tr nên mua con này k, sóng gió thế nào có ổn định k,, có vô web tiếng việt đc k, có java k, muti có con nào hơn con này cùng tầm tiền k, sr tại mình máu quá nên hỏi v
  8. Leonidas

Leonidas Nick Vi Phạm

Được Like:
    611
    Tầm 6-7 tr là quá cao
    Sóng gió ko ổn định,mất sóng,ko vào wed dc
    Nếu có tầm tiền đó thì cố lên chút nữa,lượm ca01c thì ngon vô đối
  9. vannokia

vannokia Thành viên

Được Like:
    0
    ca01c chỉ được cái chụp hình
    chứ cái dãy led của con này phê hơn :x
    bác kia nếu thix con này mà theo yêu cầu thì chắc nên mua sh10c,mình cũng đang kiếm,mà giá còn cao quá,hix:)|
  10. vannokia

vannokia Thành viên

Được Like:
    0
    mình mới mua cái sh01b ,unlock trong xài sim vina,nhưng bấm số gọi nó cứ báo "out of service area"
    xin hướng dẫn mình cách cài đặt đễ gọi bình thường :(
    và sao mình tháo thẻ nhớ,xóa hết nhạc rồi nhưng mở ĐT vẫn thấy tên những bài hát đó PLAY thì ko đươc,còn những bài mình mới chép vào thẻ nhớ (.wma) thì ko thấy đâu hết