Review SH-01B

Thảo luận trong 'JMP: Tin Tức, Đánh Giá' bắt đầu bởi SIM-MINHU, 16 Tháng mười hai 2009.

1. o0tobite0o

o0tobite0o Thành viên

Được Like:
    71
    Các bác dùng lâu rồi cho em hỏi sim ghép nào xài tốt nhất cho em ấy thế ạ. Xài qua mấy đời sim ghép rùi mà không ăn thua. Hjx hjx..
  2. sharp-minhu

sharp-minhu Thành viên

Được Like:
    114
    Máy bị mất sóng nên không gọi được, kít sóng lại thì bạn nên biết khi dùng JMP. muốn xóa lưu trữ đường dẫn chỉ việc vào nhạc clear all wma là xong. chép nhạc phải có MTP mode, sử dụng cable và dùng window media player để chép. Tất cả mọi thứ đều có tại diễn đàn, bạn tìm kiếm có hết.
  3. sharp-minhu

sharp-minhu Thành viên

Được Like:
    114
    hiện sim ghép ismart, hoặc các loại sim 3G sim chip vuông đều tốt, chịp tròn luôn làm máy restart... Mr.sim cũng tốt nhưng phải sử dụng sim mới và chép đúng fw.
    o0tobite0o thích bài này.
  4. o0tobite0o

o0tobite0o Thành viên

Được Like:
    71
    Trên HN thì bác nào bán mấy loại này hả bác? Để em ấy trong tủ lâu rồi mà mỗi lần nhìn mà thèm dùng quá. :(
  5. khangduybeo

khangduybeo Thành viên

Được Like:
    767
    Chắc là do tay nghề .....hehe! Đùa thôi!
    Bạn có dán cái camera lại ko, nếu dán thì chất lượng giảm rõ rệt đó. Còn nếu ko dán thì thử reset camera lại thử xem. Nếu vẫn không nét được thì câu nói đùa ở trên là đúng rồi, hehe!
  6. Leonidas

Leonidas Nick Vi Phạm

Được Like:
    611
    camera nó cũng đi theo thời gian đó bác
    mình xài 01b đc 4 lần.tuy nhiên lần 3,4 thì camera của máy ko giống như lần 1,2 ko bít thế nào:|
  7. o0tobite0o

o0tobite0o Thành viên

Được Like:
    71
    Bác nói đùa hay nói thật đấy? Đừng làm em sợ chứ
  8. Leonidas

Leonidas Nick Vi Phạm

Được Like:
    611
    Đa số người chơi máy thì đã chơi qua 1 lần ít khi mua lại nên chưa hỉu thôi
    riêng gsm này thì tui chơi và mê 01b đến nổi dùng 4 lần,mỗi lần chụp ảnh xong đều save trong PC nên mở ra so sánh thì đúng là có khác thiệt,bạn thử đi.......
    SIM-MINHU and o0tobite0o like this.
  9. o0tobite0o

o0tobite0o Thành viên

Được Like:
    71
    Kiểu này đi đường k dám chụp ảnh nữa. :D
  10. TRAN HO

TRAN HO Thành viên

Được Like:
    0
    Ý kiến vô cùng khách quan!

Tôi cũng đã rất tò mò khi nghe nhiều người ngợi khen về chất lượng máy JMP nhưng khi tôi sử dụng thử qua sh01b thì tôi thấy Nokia N8 bán đi thật tiếc! Nếu so ra về mọi mặt thì tôi thấy N8 vẫn hơn!