Review SH-07B quay video Full-HD đầu tiên trên thế giới.

Thảo luận trong 'JMP: Tin Tức, Đánh Giá' bắt đầu bởi DCM, 4 Tháng tám 2010.

1. danny78

danny78 Thành viên

Được Like:
    3
    xem phim mp4 download từ box iphone được khong bác
  2. DCM

DCM Thành viên

Được Like:
    1,435
    được bạn xem độ phân giải 1080 còn được nói gì ip4 :D
  3. anonyz

anonyz Thành viên

Được Like:
    15
    clip ip4 có khoảng vài chục mb thì ăn nhằm gì. bác down mấy cái clip full hd khoảng vài trăm mb ( đuôi mts, m2ts, tp , mkv ,vv...) đem về dùng soft xilisoft video converter chuyển wa full HD mp4 với codec là h264,như vậy thì chất lượng vẫn giữ nguyên. sau đó quăng thẳng vào sh07b . bảo đảm ip4 gọi bằng cụ nhé :D
  4. colleges04

colleges04 Thành viên

Được Like:
    3
    Hôm qua em lỡ nghịch làm 07b nó chuyển qua tiếng nhật giờ hok biết cách chỉnh lại, ae ai biết chỉ em với?
    Với lại cái vụ chuyển từ 2G sang 3G và ngược lại như thế nào nhỉ? con 07b này hình như là có khác so với bình thường.
  5. Anjin

Anjin Thành viên

Được Like:
    163
    Không còn máy nên không nhớ rõ, nhưng pác cứ bấm Menu, chọn hình cái "cờ lê", sau đó thấy cái biểu tượng nào có chữ A to đùng thì chọn tiếp, sau đó chọn dòng cuối thì chắc sẽ thấy chữ "English". Cái vụ 3G thì ít chuyển nên quên òi.
  6. koda

koda Thành viên

Được Like:
    0
    2g và 3g thì làm như sau : menu/ map and overseas/overseas network search/ 3g-gsm setting vô chọn cái nào thích.
    english/nihongo : menu/nhấn phím 8/ phím 4/phím 4 rồi chọn e hay j là ok
  7. colleges04

colleges04 Thành viên

Được Like:
    3
    Thanks cac bac nhieu, dem qua thuc nghien cuu va cung lam duoc.
    Chuyen 2G-3G cho em no thi nhu sau: Menu/MapOverseas/OverseasNetworkSearch/3GGsm setting.
    Thay doi ma vung thi: Menu/MapOverseas/OverseasSetting/International dialing assits/Country code.
    De nhan tin duoc thi: Mail/Mail setting/SMS setting/SMS center/user set/8491020005/International.
  8. baque01

baque01 Thành viên

Được Like:
    1,672
    các bác cho e hỏi con này có game j không,và hôm qua e rset lại máy, bh trên màn hình chính cứ có cái con thú nhồi bông chạy linh tinh, bác nào chỉ e cách tắt với, à còn nữa, bluetooth của e này có dùng đc không nhỉ
  9. club11h11

club11h11 Thành viên

Được Like:
    5
    Em mới mua con SH07B bác chỉ em dùng một số chức năng với
    Em Bien Hoa
  10. khangduybeo

khangduybeo Thành viên

Được Like:
    767
    Bác zian này cũng làm việc ở amata nè nhưng giải nghệ jmp rồi, nếu cần thì anh hẹn cafe cho.