Review Softbank Galapagos 003sh

Thảo luận trong 'JMP: Tin Tức, Đánh Giá' bắt đầu bởi justiceman, 28 Tháng ba 2011.

1. kn_nguyen

kn_nguyen Thành viên

Được Like:
    465
    có bác nào xài 003 hoặc 005 ngiên cứu cách up fw từ 2.2 lên 2.3 hoặc cao hơn chưa.....1?!?!....! fw 2.2 có vẽ chưa dc hoàn hảo lắm,hay bị force close đúng không!....!!?1
  2. Leonidas

Leonidas Nick Vi Phạm

Được Like:
    611
    chuẩn bị mua 005 có gì nhập hội nha:D
  3. nguoidanchuyen

nguoidanchuyen Thành viên

Được Like:
    0
    mình convert avatar sbs ra thành mp4 rồi mà bỏ vào 003sh vẫn không đọc được, bác biết tại sao không, help mình với nhé, cám ơn bác?
  4. kn_nguyen

kn_nguyen Thành viên

Được Like:
    465
    nhớ là tất cả file đều phải dưới 2gb và chuẩn 720 thôi nhé...hhih.....welcome you....
  5. ebooker

ebooker Staff Member

Được Like:
    398
    con này root được không vậy?
  6. kn_nguyen

kn_nguyen Thành viên

Được Like:
    465
    mình chưa thử cái đó nữa...vì thật sự "chưa dc rành android lắm!" nhưng mình đang muốn up fw của em nó nhưng nghe mấy người nói là kg dc....nếu up lên dc 2.3 chắc ok lắm
  7. duy009

duy009 <b>Bụng Bự Mắt Híp</b> Staff Member

Được Like:
    3,950
    Rom thì phải cho chuẩn từng dòng...2.3 hiện nay chỉ có Nexus One, Nexus S, Arc và rất ít máy nữa up dc thôi...chứ ko phải mún up là up dc. Android ko phải là iOS
  8. kn_nguyen

kn_nguyen Thành viên

Được Like:
    465
    thì đó....bởi vậy mình mới nói là "nếu" up dc thì chắc ok lắm....ios cũng vậy thôi,mỗi fw thì giành riêng cho từng máy,đâu thể lấy fw của ipod touch gen 4 mà up cho iphone 4 dc nè....
  9. ronaldo_vn

ronaldo_vn Thành viên

Được Like:
    268
    mới up lên 3.0 chạy mượt thế ;))
  10. duy009

duy009 <b>Bụng Bự Mắt Híp</b> Staff Member

Được Like:
    3,950
    khổ thật..."firmware ipod touch cho iPhone" ý tôi là FW 4.0 vẫn có thể up cho các máy đời cũ dc...ko dc mượt thôi...nhưng Android thì ko phải máy nào cũng có 2.2 chứ đừng nói 2.3
    Và thật sự Gingerbread ko mượt hơn Froyo lắm đâu...thậm chí là ko thấy khác gì
    kn_nguyen thích bài này.