Review Softbank Galapagos 003sh

Thảo luận trong 'JMP: Tin Tức, Đánh Giá' bắt đầu bởi justiceman, 28 Tháng ba 2011.

1. quanghung0910

quanghung0910 Thành viên

Được Like:
    7
    duy009 and Anjin like this.
  2. quanghung0910

quanghung0910 Thành viên

Được Like:
    7
    duy009 and Anjin like this.
  3. Anjin

Anjin Thành viên

Được Like:
    163
    Pác nào download được thì chỉ mình với nhé, làm hoài mà không được, thanks

Phù, cuối cùng cũng làm được, chơi hơi bị sướng, cái này ngon hơn xem phim 3D.
  4. nhocmuonlanhoc

nhocmuonlanhoc Thành viên

Được Like:
    0
    có bạn nào chụp hình = em 003sh úp lên cho anh em chiêm ngưỡng với ạ
  5. thanhtung.kt

thanhtung.kt Thành viên

Được Like:
    0
    sau một thời gian dùng thử em nó em có mấy cái phát hiện thêm thế này
    +các bác lật nắp sau xẽ thấy bên trên biểu tượng galapagos có một biểu tượng nhỏ nhỏ màu trắng bạc(nắp của em màu đen) theo như chuẩn NFC thì nó chính là ký hiệu nơi gắn chíp NFC vậy mà em chưa thấy bác nào nói gì đến NFC trên em nó cả, các bác để ý thì ngay trên em Xperia Z mới nhất cũng có ký hiệu như vậy
    + thêm nữa theo em thấy em nó có la bàn số thì phải hay là sensor gryo thì đúng hơn nhưng cũng chưa thấy bác nào nói gì đến
    con của em thì cái cảm biến này nó có vấn đề rùi, nó xoay rất rất rất là chậm em đã test bằng app levo thì khi nghiêng máy phải mấy phút sau cảm biến mới tác động. vậy em nó bị lỗi phần cứng hay phần mềm vậy? bác nào cáo giải pháp gì cho em xin cái ý kiến với
  6. naiankusan

naiankusan Thành viên

Được Like:
    0
    Cho em hỏi, em lỡ xóa mất cái nút điều hướng trên 003sh, vậy có ai biết cách restore nólaij không ạ, em mò cả tháng nay mà k dc... :|, em thấy trên gg market có app easy touch cũng giống nhưng không biết có pahir là trên 003 tích hợp sẵn k
    thân!