[ROM M110s] M110S_WF07_VUHOANGPRO1_GSMVN_SP1

Thảo luận trong 'M110S GALAXY S' bắt đầu bởi vuhoangpro1, 25 Tháng tám 2012.

1. phidinhdat

phidinhdat Thành viên

Được Like:
    3
    bác ơi làm 1 bản để đời đi!pin trâu mạng tốt :sexy: nếu mượt nữa thi ngon :sweat:
  2. doanngocvi

doanngocvi Thành viên

Được Like:
    1
    bác ơi
    sao pin của e sạc đến 85% là nó báo pin đầy thế???/ em wipe batery rồi
  3. phan van son

phan van son Thành viên

Được Like:
    0
    anh hướng dẫn chi tiết cách sửa lỗi googleplay cho em với. không biết ghi đè file hosts vào etc như thế nào
  4. doanngocvi

doanngocvi Thành viên

Được Like:
    1
    dùng roor explode vào trong etc coppy file host ra mtinh xong sửa, rồi dùng root explode chuyển rw thành ro rồi coppy lại host vào etc là đc ma
  5. conduongphang

conduongphang Thành viên

Được Like:
    0
    Cho mình hỏi ,sao mình up bản rom SP2 này xong rồi không vào được màn hình CWM bằng tổ hợp phím "âm lượng giảm+ phím home+ phím nguồn" để update zip được nó chỉ nhảy ra màn hình wipe thôi là sao ?Có cách nào để update zip được ko ?Giờ làm thế nào để coppy được file host ra pc ạ ,mình kết nối được máy với pc rồi nhưng ko biết cái file đấy nắm ở đâu cả .Mình gà lắm mọi người chỉ cho mình với
    Chỉnh sửa cuối: 3 Tháng mười 2013
  6. hainguyen2209

hainguyen2209 Thành viên

Được Like:
    189
    banj up cái kernel speed mod vào là có recovery. ko cần coppy hos ta máy tính. chỉ cần dùng roor explo chon oper in text editor them dấu # vào dòng thứ 2 là dc
    conduongphang thích bài này.
  7. conduongphang

conduongphang Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn chỉ mình up cái kerned speed kia với .Ko mở được cái file host kiểu đó đâu bạn ơi ,nó thông báo là "you can not edit this file bedause the file system is read-only " Ko có cách nào để chép ra pc rồi chép lại vào ạ ?
  8. hainguyen2209

hainguyen2209 Thành viên

Được Like:
    189
    bạn chuyển r-w thành r-o là làm dc. minh có bjo copy ra máy tính đâu.con úp kernel giong úp rom qua odin
  9. hainguyen2209

hainguyen2209 Thành viên

Được Like:
    189
    giai nén chép đè vào etc nhé nhớ phai chuyển r-w thành r-o

Các file đính kèm:

• hosts.rar
      Kích thước:
      126 bytes
      Đọc:
      186
  10. conduongphang

conduongphang Thành viên

Được Like:
    0
    Mình sửa được file host kia rồi ,còn giờ ko biết ghi dữ liệu vào máy thì ghi thế nào cả ,mình kết nối máy với kies rồi mà vào nó ko thấy mấy cái file giống như trong "Root Exprorer "