[ROM M110s] M110S_WF07_VUHOANGPRO1_GSMVN_SP1

Thảo luận trong 'M110S GALAXY S' bắt đầu bởi vuhoangpro1, 25 Tháng tám 2012.

1. Super Lorax

Super Lorax Thành viên

Được Like:
    245
    Bác wipe trc khj up chưa. Kiểm tra xem còn bộ nhớ data k?
  2. Đoàn Đức Mạnh

Đoàn Đức Mạnh Thành viên

Được Like:
    30
    movinand đi là sẽ khỏi, trước mình cũng bị nèy. chắc là do bạn từ 4.4 về 2.3 à :)
  3. Xuân Ca

Xuân Ca Thành viên

Được Like:
    0
    um. có cách nào giải quyết ko bạn chứ mỗi lần tắt máy lại reset thế cài lại mệt lắm
  4. Super Lorax

Super Lorax Thành viên

Được Like:
    245
    Movinand rồi up lại rom
  5. Pham kien

Pham kien Thành viên

Được Like:
    0
    anh vuhoang va cac anh trong forum cho em hỏi chút .. em đang dùng bản vg26 của bác ngọc cường ... E đang muốn úp sang room của anh Vuhoang, nhưng khi vào downloand mod.. thì nó hiện chứ keypressed, 1 màu đỏ, và có hình thằng xúc xẻng và chữ downloading... bên dưới . cắm kết nối quá Odin cũng không nhận , nhưng thoát downloand mod và dùng bt kết nối thì vẫn nhận, em đã cài kies đầy đủ, giờ em phải làm thế nào bây giờ..
  6. Super Lorax

Super Lorax Thành viên

Được Like:
    245
    keypressed,1 thì kệ nó nhé. lúc up tắt kies đi thì mới nhận driver
  7. Pham kien

Pham kien Thành viên

Được Like:
    0
    em tắt rồi, nhưng cái odin nó cung không nhận, e cũng thủ cầm ra net cài vì máy nhà em dùng win 8.1 nhưng cũng không đc.. hình ảnh nè, lúc vào download mod nó hiện như nay.. ( khong up anh đc trực tiếp bac xem ảnh ở link giúp em )))[​IMG] [​IMG] https://www.facebook.com/photo.php?...290.1073741826.100003311653456&type=1&theater
  8. Super Lorax

Super Lorax Thành viên

Được Like:
    245
    Download mode này là chuẩn r nhé.đừng cài kies bạn cài samsung drivẻ ấy. Kiếm 1 máy nào ok rồi cài up rom
    Pham kien thích bài này.
  9. Pham kien

Pham kien Thành viên

Được Like:
    0
    oke em cài dc rồi, nhưng bản này sao nó không di chuyển đc icon trong menu nhỉ, icon sắp xếp lung tung quá, mà chả thấy cái mục My foder đâu cả :go:
  10. Super Lorax

Super Lorax Thành viên

Được Like:
    245
    rom vuhoang sp1 này dùng holo launcher nên thế bác ak dùng launcher khác là đc