[ROM M110s] M110S_WF07_VUHOANGPRO1_GSMVN_SP1

Thảo luận trong 'M110S GALAXY S' bắt đầu bởi vuhoangpro1, 25 Tháng tám 2012.

1. ngocluvbn9x

ngocluvbn9x Thành viên

Được Like:
    317
    Tình trạng chung all sever đó . chắc mai là không sao đâu. sp2 sp3 cũng đều bị
  2. dragonno01

dragonno01 Thành viên

Được Like:
    0
    vừa up sp3 cũng thế b-( mà mai ko sao là sao ? thế cái này chỉ thỉnh thoảng bị à ? có cách nào giải quyết ko :( để tìm bản khác up /:)
  3. acmabenem1

acmabenem1 Thành viên

Được Like:
    0
    có ai giúp em với a. em mới dùng androi lên ko hiểu gì cũng up rom e up bản sp1 của bác vuhoangpro1 mới đầu thấy không sao nhưng sau mí biết không xem được phim trên youtobe lên e up sp2,sp3 nhưng sau toàn không vào được google play e lại up lại sp1 nhưng cũng không vào được lạ ở chỗ mọi ngày bản sp1 vào được pjo up lại không vào được ai giúp e với :(:(:(:(
  4. vanlang84

vanlang84 Thành viên

Được Like:
    32
    Sáng nay cũng chưa vào được tính đến thời điểm này. Hay nó chẵn các máy M110s tại VN nhỉ? ^:)^^:)^^:)^
  5. acmabenem1

acmabenem1 Thành viên

Được Like:
    0
    có ai vào được google play không vậy hoang mang quá @@ hay tại rom hả mấy a?? e chẳng biết gì ngoài việc tải cái rom của a vuhoangpro1 vè giải nén oy ấn star cả @@ nhưng rom của người khác có mấy phần liền lên không biết úp @@
  6. vanlang84

vanlang84 Thành viên

Được Like:
    32
    Anh cũng thế, tự nhiên từ chiều qua ko thể nào kết nối được. Đã cài 2 bản Sp2 và Sp3 đều ko ăn thua. :37::37:
  7. acmabenem1

acmabenem1 Thành viên

Được Like:
    0
    thôi chết rồi có khi nào die hẳn không vậy e không biết up rom nào ngoài cái rom này đâu nha @@
  8. vanlang84

vanlang84 Thành viên

Được Like:
    32
    SP3-XDA thử xem, Mình đang cài thử
  9. acmabenem1

acmabenem1 Thành viên

Được Like:
    0
    cái đấy là gì a? pin có nâu không a
  10. sgvny2k

sgvny2k Thành viên

Được Like:
    66
    Mình dùng ROM khác có google play store 3.10.10 thì vẫn vào được nhé các bạn.