[ROM M110s] M110S_WF07_VUHOANGPRO1_GSMVN_SP1

Thảo luận trong 'M110S GALAXY S' bắt đầu bởi vuhoangpro1, 25 Tháng tám 2012.

1. atulahahaha

atulahahaha Thành viên

Được Like:
    8
    Cho tôi hỏi tôi có thể lấy file MMS từ rom của WF07gsmvn của bạn ebook qua rom sp2 này của vuhoang đc k ? và tôi cũng muốn lấy nhiều thứ bên rom bạn ebook đưa qua sp2 vuhoang k biết có sao k? Thanks !
  2. vanlang84

vanlang84 Thành viên

Được Like:
    32
    Có thể dùng được bạn ơi, trc khi làm nên backup dữ liệu lại trc nhé?
  3. nemo_hn

nemo_hn Thành viên

Được Like:
    1
    bạn fix bằng cách vào titanium backup rồi chọn sang phần backup/restore rồi tìm cái cửa hàng play rồi bấm vào nó xong chọn vào wipe data là sẽ vào đc CH Play
  4. juken91

juken91 Thành viên

Được Like:
    0
    Em up bản sp2 thì bi lỗi 2 nút cảm ứng 2 bên nút Home. Bác nào giúp em với :(
  5. vuvantuan59

vuvantuan59 Thành viên

Được Like:
    20
    rom ngon nhất đây bà con up cho thàng bạn nào ........?/
  6. kietluan75

kietluan75 Thành viên

Được Like:
    8
    1/ Vừa up rom SP2 hôm qua, cảm nhận là mau nóng máy ( bật wifi 10-15p ), rồi từ task manager clear ram xong bấm nút phải nhiều lần mà ko ra HOME SCREEN mà ra Danh bạ. Và đặc biệt là mau hết pin. 5h15 pin còn khoảng 50-60%, đến 9h thì còn 25% :(, mở notification xuống thì thấy cái 3G đang mở mặc dù mình ko có mở ( có cách nào tắt cái này ko, nó hay tự mở lắm )
    2/ Ngoài lề tí : Có thể up rom liên tục hay là phải đợi khoảng thời gian rồi mới up rom tiếp ko ? Chứ rom này ngoài vụ nóng + hao pin thì em cảm thấy nó rất mượt, nếu không giải quyết đc vụ nóng với pin thì em đành chuyển rom vậy
  7. luckyno2

luckyno2 Thành viên

Được Like:
    4
    mình cũng bị như bạn...mong bạn vuhoang fix sớm cho anh em...mà tiện thể cho mình hỏi mình thích dùng trình quay số mặc định thì làm như nào...tìm không thấy đâu cả @@~
  8. nhuthanhbn

nhuthanhbn Thành viên

Được Like:
    0
    AE nào có phần mềm mở rom cho Mình xin nhé. mình muốn lấy vài thứ trong rom mà ko biet mờ ntn. Cảm ơn AE nhiều.
  9. vtlnhoem

vtlnhoem Thành viên

Được Like:
    0
    Rom Sp2 vẫn bị lỗi nút nguồn và cái thông báo Holo Launcher nhỉ.
    Được cái là pin trâu kin :D
  10. tuhai993

tuhai993 Thành viên

Được Like:
    0
    bác vuhoangpro cho e hỏi là trước mình dùng rom sp2 của bác có 1 tool rất hay là m110s kernel flasher, bây giờ e đang dùng rom vg26 của bác ngoccuong_yb liệu có cách nào cài được tool này k
  11. nnta2319921

nnta2319921 Thành viên

Được Like:
    0
    em up sp3 xài ok lam nhưng mà lỗi CH play mà khổ nổi có chỉ dẫn mà hok biết sửa bác nào giúp em copy dc cái file host ra máy tính rồi nghi đè lên với thanks các bác